Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My "World War One(WWI)" ndani ya ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Feb 20, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu kujuana kwa kina ndani ya uchumba maana kuonana kunakuwa kwa mara chache sana tunakoishi, na mara nyingi tunakutana bar, migahawani,bustani za mji, kwenye miti nk.

    Unaweza tambua tabia fulani lakini ikawepo tabia ndogo tu usiifahamu na ndoa ikiwa tayari hapo lazima utaifahamu na pengine ikawapitisha kwenye kasheshe au katafrani.

    My story; Nilipomuoa mke wangu hapo sasa inakuwa day to day ni kitanda kimoja, mke wangu yeye akaweka msimamo mdogo tu kuwa yeye toka kwao alipokuwa analala kitanda kimoja na dada yake huwa hapendi kulala ukutani, bali ule upande wa kutelemkia (sijui kwa wenzetu ambao vyumba vyenu vikubwa na mnaweka kitanda katikati). Wiki kama tatu tu baada ya ndoa kuna siku nikamuwekea ngumu na kuamua kulala upande wa kushukia, alilalamika sana, akaomba nimpishe nikagoma, akaamua kwenda kulala sebuleni (yaani kama utoto vile), mimi nikaendelea kulala. Baadaye aliingia chumbani na maji kwenye kibeseni kidogo akanimwagia nilishituka sana, nilimrukia na kupiga ngumi, akaanguka chini nami nikateleza kwenye zulia la plastiki lililokuwa na mji na kuanguka, akakamaka mkono wangu na kuning`ata, ikafuata tafrani kidogo lakini nikashituka kuwa majirani watasikia nikamwacha. Ni vugumu kueleza yote, lakini ukweli ni kuwa siku kama tatu nne hivi zilizofuata kulikuwa hamna peace kabisa ndani ya nyumba. Baadaye akaamua kuniomba msamaha na mimi nikasema naona ni vema niridhie uwe unalala upande unaotaka, na ndivyo ilivyo licha ya kwamba kuna siku huwa anaamua kulala ukutani.

    Lilikuwa ni tukio la kipuuzi sana, na toka siku hiyo niliapa moyoni siji mrushia ngumi mke wangu, I have in mind destroyed all my "weapons of mass destruction", ni afadhali nimuonye kwa mdomo tu.

    Je wewe member wa mmu unaweza kumbuka msukosuko wa mwanzo katika ndoa yako!?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu Story nzuri sana hiyo, du ulifanya kosa kumpiga wife alafu hizo battle ndogo ndogo huwe unamwachia anashinda si unajua kushinda battle is not winning a war..

    Kwahiyo compromise mengine muachie ili na wewe akuachie... tena wewe unabahati sana yaani upande wa kulala tu wengine huwa wanagombania vitu ambavyo ni vigumu kuachia
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nahisi lengo la thread ni kuwa na mwendelezo wa visa vya kweli vya ndani ya ndoa, kinaweza kikawa cha kwanza, au kile unachokikumbuka zaidi. Wadau mlioko ndoani tunaomba mwendelezo, nataka mpaka kufikia 2018 nitakapooa, nikute thread iko hai na mimi nichangie....
    Endeleaaaaa......
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Mkuu ndio maana nemeapa kutofanya mashambulizi to my wife tena
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280

    No no no no no!, ndugu sina maana ya mwendelezo wa visa ndani ya ndoa, bali mtihani wa kwanza katika ndoa, na zaidi kuwafunza watu waepuke mashindano katika masuala madogo madogo, please naomba ieleweke hivyo!, naheshimu sana taasisi ya ndoa.

    Mimi mwenyewe baada ya kufahamiana vizuri na mke wangu sasa mambo yanakwenda vizuri katika kila nyanja ya maisha (simaanishi hakuna tatizo kabisa)
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    this story is crazy....duh!
    sasa wewe ulimpiga ngumi kwa hasira au ulidhani mwizi?
    hahahaha...funny stuff!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole nyingi kwa wife kwa kipigo alichopata,
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuu hicho kipindi cha ndimu katika stage ya mapenzi, hongera uliamua kujifunza na kumsoma mwenzio ukamfahamu. Otherwise mngekuwa kwenye SHUBIRI wakati huu!!
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280

    Ubaguzi huo mbona hunipi pole na mimi niliyeng`atwa na kumwagiwa maji!? Hata hivyo hayo ni mambo ya kale sasa tunaishi maisha ya raha mstarehe, miaka 4 sasa!
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu; Wanasheria wanasema "if done under the heat of passion before time to cool" is the defence for criminal act/charge of assault(sic)
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna Funny stuff Hapo kaka, soma ukiwa conscious na uelewe nini maanake
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Better
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wtf? wewe ni nani wa ku-determine my happiness? i find it funny...and so it is.
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,211
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kichapo ulichompa ni sahihi kabisa na ulitakiwa usingempa kabisa nafasi ya kukungata. Na baada y kichapo ungeondoka zako ukarudi asubuhi. Siku hiyo2 angekuomba samahani. Alichokifanya ni kupima strength yako na jambo la kawaida kwa African women hasa kama mnatoka makabila tofauti kama mlivyo nyie. I stand 2b corrected. Na hayo huwa ndo mafunzo wapewayo wadada kuwa wafahamu mapema weaks n strength za wenzi wao ili waweze kuzitumia.
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sorry mate...i have never heard that line of defence before! ama sivyo cases nyingi za assault zingetupwa nje.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi umekisikia kisa chenyewe cha kupigana??
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mara nyingi ugomvi wa kwenye ndoa huanzia kwenyecvitu vidogo vidogo na vya kipuuzi sana kugombania channel za kuangalia baba anataka mpira mama anataka tamthilia mnaishia kununiana. hiyo ya kulala ukutani mimi inanikuta mara nyingi saana basi nikimkuta kalala hampo simfukuzi wala kumtwanga mingumi nachofanya ni kupewa ticket ya kummega mzee ntashika **** kiuno ataanza kulalamika mmh mwanaume hutosheki asubuhi umekula na sasa unataka km hataki atasogea upande wake. na yeye siku akiwa horny anawahi kulala upande wangu au mkishaingia kulala utasikia na mimi nataka kulala mwanzoni basi atajisogeza hapo mtabanana hapo so as a man najua kabisa huyu anahitaji dozi nzito na kweli atatoa ushirikiano mzuri tu na atamaliza game kwa furaha na atarudi sehemu yake.
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dah hakuna mwingine anaki2ko kama hiki? this stuff dah.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    duh....burudani kweli....mwingine tafadhali mwenye adisi yake atuadisie.....
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Just thinking...je hii lugha ni sahihi? Sio lugha inayodhalilisha wanawake?

     
Loading...