Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My wife wa hayati kanali gaddafi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by COMPLICATOR2011, Nov 10, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu vita ya kumng'oa Gaddafi ianze na hatimaye kumuua sijawahi kusikia mke wake akitajwa au hakuwa na mke?
     
  2. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sikiliza vizuri-
     
  3. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wee vipi? una hisa nae? keshapata bwana mwingine.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkewe alitajwa na alikuwa kwenye picha; Alikuwa na wake wawili

    Wa kwanza alikuwa na Mtoto Mmoja na Wa pili ndiye mke mkuu alizaa nae hao watoto wote 8

    Yeye huyo Mwenye watoto 8 kakimbilia Algeria pamoja na mtoto wake wa kike, wavulana 2 na mtoto wa kiume wa mke wa kwanza; mke wa kwanza alikuwa na mtoto mmoja tu nae.
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Heading yako imeanza kwa dhihaka ilihali ukiwa kwenye jukwaa lisilo la dhihaka...well perhaps siasa ni dhihaka!...ni imani yangu kua unafahamu kua alikua na mke ndiyo maana akazaa watoto ila kwa kusahau au kwa kuamua kucomplicate as jina lako linavyosomeka ukaamua kuchakachua umakini wako mwenyewe!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe ni mvuvi wa kufuatilia mambo madogo makubwa je. vyombo vya habari vimetangaza mpaka sasa nimemsikia mke wake mmoja sina hakika kama alikuwa na wake wengi
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nenda katengeneze akiliyako kwa fundi mchundo. kichwa habari ni cha kumkejeri Gadaff itakusaidia nini?
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Labda una matatizo ya kusikia au umeya-complicate kiasi kwamba kuna mambo huwa huyasikii.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    kwani vipi,
    unataka kuanza mambo ya cameroon.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kagoogle
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu yangu watu wengine humu Jf si binadamu kabisa.
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hiyo red ina maana mvivu?
    na wewe utakuwa mvivu wa kutokuwa makini!
     
  13. a

    arinaswi Senior Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aliachana na mkewe mkubwa baada tu ya miezi 6 ya ndoa kisha akamuoa huyo wa pili ambaye alikuwa nae hadi mauti ilipomfikia. nadhani anaitwa faidha huyu wa pili
     
Loading...