Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My wife to be ananuka mdomo,naogopa kumwambia!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Naipendatz, Aug 21, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mpenz wangu,ambaye ndiye mtarajiwa wangu nampenda sana but problem ni kwamba kinywa chake huwa kinatoa harufu flan mbaya but huwa naogopa kumwambia! Ni kwamba me na yeye hatuish pamoja,but weekends ndo huwa anakuja kwangu kupeana mamboz. Asubuh anapokuja mdomo wake huwa unakuwa fresh kabisa,but time zinaposonga na kukaribia mchana flani hali ya mdomo inabadilika kabisa! Ikifika saa 12 jion hata kula denda inahitaji ukauzu!! Yaani mabao ya kuagana jioni huwa nayapiga kwa doggystyle ili kuepuka kufaceana naye! Napata shida sana wakuu coz naona noma kumwambia and naogopa ugomvi! Nakumbuka kuna siku ki2mbua chake kilikuwa kinatoa haruf flani si ya kivile,nilipomwambia lol ugomvi ulidumu kama mwezi eti alisema nimemdharau! Kuna siku aliniambia anaenda hospital coz alikuwa ana matatizo ya meno, so nikawaza labda hayo matatizo yanasababisha!? Kwa anayeweza kuniambia ili tatizo linatokana na ni and vipi naweza kumtupia maukweli bila chenga aniambie wazee!! Nimechoka kula doggystyle kila ifikapo jioni au kuskip denda session! Gal nampenda wazeya
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we nenda kwa madentist watakusaidia au mnunulie mouth wash zinapatikana supermarket au maduka ya madawa..
     
  3. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Tatizo step ya 1 ya kumwambia ukweli naye aukubali bila kufeel kudharauliwa or something ndiyo ngumu
    <br />
    <br />
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hili ni tatizo
    Ila kabla sijatoa ushauri niseme tuu kwamba kuna mambo ya ndani ambayo kabla ya kuyafikisha nje inabidi uongee na mwenzako. Na kuna njia ya kufikisha ujumbe. Sio ile kiwazi wazi kuwa aise mdomo wako unanuka au huko chini kuna harufu. Kuna namna ya kumwambia mwenzako asijifeel amedharaulika au umemdharau.
    Nenda kwa dentist kuna dawa nyingi tuu na dawa za meno ambazo utaosha nazo mdomo na zitaondoa harufu
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kamnunulie dawa ya meno bhaaana!
     
  6. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mpe PK
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,229
    Likes Received: 4,892
    Trophy Points: 280
    Hii issue ni muhimu uitafutie mbinu ya kumwambia, ikibidi nunua dawa na we uwe unaitumia akiwepo na unamweleza kuwa huwa inazuia mdomo kunuka.
    Naskia pia unaweza kuswaki kwa kutumia maji yenye chumvi inasaidia, unahakikisha unasugua ulimi vizuri.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dah hapo mnaambukizana magonjwa ,mwambie aache kula chips maharage na maziwa mgando,mwanamke usafi bana
     
  9. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Weka appointment na dentist wewe pamoja na mke wako kusafishwa meno lakini mwambie dentist kwamba mdomo wa wife unanuka na dentist atamweleza afanye nini. Hii itatoka kwa dentist kwani wewe huna uhakika na sababu inawzekana kuna jino limekufa, inawezekana mlimi una kusanya acid nyingi, inawezekana anakula nyakula nyewe vitunguu n.k hivyo ongea na dr kwani tatizo linaweza likawa kubwa kuliko usafi
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kiukweli MMU IMEINGILIWA.<br />
    Mimi nikiwa kama mdau wa humu,kuna kama upepo mchafu wa pwagu na pwaguz uliopuliza jukwaa hili.<br />
    Mbona mada za kuwadhalilisha wanaovaa sketi zmezid?<br />
    Mara wangu ana BWECHE KUBWA.<br />
    <br />
    Mara Wangu ANA MBUNYE YENYE MAJI.<br />
    Tunaenda wapi jamani?<br />
    WeWE nawe umekuja na wako AnaNUKA MDOMO.<br />
    Jamani huu sio mwendo wa kujivunia hata kidogo.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Are you sure unapenda huyo dada?? Siamini kama ungempenda ungeweka hii topic hapa....
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    usipomwambia wewe unatatka nani amwambie?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Umejiunga tarehe 30 mwezi wa 7, 2011 na unadiriki kusema MMU imeingiliwa? Au upo humu tokea zamani na kilichobadilika ni ID tu?
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lazima uwe na ujasili wa kumwambia mwenzio hata kama ni zito. Vinginevyo, utakosa amani siku zote.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hivi hujagundua saizi tuna members wengi kweli MMU ambao ni wapya alafu hua wana refer mambo ya nyuma kuonesha dhahiri mwenyeji.... kuna mmoja alikua na post 7 alafu aka comment kwa one of the MMU members kua anatambua kua ni mbishi saana...
     
  16. K

    KANAN Senior Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwanza unanishangaza kumwogopa mkeo,kama ndivyo ilivyo nenda kwa wataalam mtafutie dawa za mdomo mpe kama zawadi mwambie atumie.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Vunja ukimya,huenda ana tatizo la kinywa.
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Siku zote anayenuka mdogo hajijui huenda pia unatatizo hilo la kunuka mdomo ninakushauri si vema ukaleta thread kama hi hapa kwani tatizo hili wakati mwingine ni la kiafya linahitaji tiba ya kitaalamu ikiwa ni mpenzi wako ni suala la kuwasiliana naye ujue tatizo ni nini then umsaidiane jinsi ya kupata matibabu.
    Pia lugha uliyoitumia ni mbovu na haina heshima inaonekana wewe ni mchanga katika mapenzi au your not mature enough in love, acha ujinga!
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    tatizo ni kwamba we nae unamnyenyekea mno huyo dem wako, kama unaogopa kuharibika mambo ni bora ukamwambia yaharibike ili ujenge upya.
    Mwambie hata kama atachukia lakini ujumbe atakuwa ameupata.
     
  20. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Awe anatafuna sana jojo afu apunguze kula kachumbali hasa yenye vitunguu.
     
Loading...