Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Wife and My Phone

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Mar 15, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    jana baada ya kurud job mida ya saa kumi na moja jion hv,naingia home na kumkuta wife kajaa tele akifanya kazi za hapa na pale (yeye huwahi kurudi home kutokana na nature ya kazi yake).
    Kwenye saa moja hv nikapata miadi na mtu Maeneo ya Kurasini karibu na niapoishi, nikatoka one time n akumuaga wife kuwa i will be back baada ya nusu saa.

    nikaamua kuacha one of my phone na nikamwambia wife kuwa naacha simu yangu (Si najiamin bwana vimeo Nooo).
    Baada ya kurudi kama kawaida wife akanikaribisha na makiss ya hapa na pale.

    Kuchek simu niliyoikuta,nikakuta missed call kama 8 hv za number nisioijua, nikamuuliza wife akajibu ilipigwa muda mrefu na yeye hakuona ni vyema kuipokea (?).

    Nikaamua ku call back, akapokea mwana Mama ambaye akabisha kuwa haijui namba yangu na wala haja call, nikamwambia "To hell, Goodnite".

    Wife alikuwa anafua bafuni, akajakuniuliza, "Kasemaje huyo mtu?"nikamjibu kama nilivyojibiwa.
    wakati tunalala wife ndo akanipa yaliyotokea.

    "Nikwambie Mumu wangu, ile simu niilipokea na Mazungumzo yakawa kama ifuatavyo"

    Caller (Mwana Mama):"Haloo"
    Wife:"Haloo, habari yako"
    Caller:"Naweza kuongea na Baba Shamila"?"
    Wife:akiwa na mstuko na kujilaumu kwa nini alipokea ile simu maana imemuharibia siku yake "Jina lingine nani,maana hapa hakuna mtu mwenye jina hilo" huku akiomba asije akasikia jina "jingine ni Bramo"
    Caller: "Jina jingine Shabani" huku akiachia msonyo mkaaaaaali
    wife:akishusha pumzi eeeeifff "Hakuna mtu kama huyo"

    Kilichofuata hapo ni Matusi kutoka kwa caller, ila wife akaelewa tu kuwa ile ilikuwa ni wrong Number na kuchukulia poa matusi yote aliyotukanwa.

    Namshukuru my wife for her quick understanding maaana wangekuwa wengine sijui ingekuejw.
    alipomaliza nikamvutia kwangu, Nikampa "machejo" ya hatar hatar mpaka kunakucha.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kagombee ubunge ARUMERU,maana unauwezo wa kupangilia sera!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaagr!!... gharibu yaani nilijua small house imezingua kumbe mambo ya kawaida....
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    alipomaliza nikamvutia kwangu, Nikampa "machejo" ya hatar hatar mpaka kunakucha.[/QUOTE]
    kwenye red hapo,Mkuu are yu siriaz au una brag a la Ashadii?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo, una reputation nzuri kwa mkeo.
    Hongera, keep it up!
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    yah ni kweli reputation ndiyo iliyombeba!
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    haya weee ukweli unaujua mwenyewe ngoja tuitikie tu.stor nzuri
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    bonge la changa la macho.......................
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa kupata mke anaye fahamu, sasa kumbuka kitu kimoja....wanaume huwa hawatoi siri zao wamefanya nini kitandani na wake zao....watoa siri huwa wana kasoro flani, wewe jichunguze tu lazima una kasoro flani :cool2:
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wanawake kama hao ni wachache sana,ingekuwa wangu ningekesha kwa kutoa maelezo mkuu! Una mke mzuri mkuu
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah pole mkuu....ila umeiweka kama udaku hivi kamanda. hii inaonyesha unakipaji fulani hivi....in real life..too good to be true broda
     
  12. N

    NYANDA J New Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkeo ana hekima sana,
    ila ushauri wa bure c
    vema ww wla mkeo
    kupokea cm ya mwenzake
    kuaepusha migogogoro icyo ya razima.
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bishanga, niko niko more than serious, yan ilikuwa ni ile "Nazama natoa, nazama natoa"...
    Namshukuru sana huyu fundi aliyenipaulia hii nyumba,otherwise, watoto wangu wangenichukia kwa kudhan namsulubisha Mama yao...
    Hili Brag a la Ashadii sijalisoma bado,nijuze Mkuu, naamin ashadii yuko Mbali na mtaa huu
     
  14. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaposema "Ndo imenibeba"unakuwa hunitendei haki, yani kama vile una maanisha sikustahili vile na nilitakiwa nianzishiwe tifu la kununiwa
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    ukweli ni kwamba,hiyo No siijui Mkuu
     
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Nani kapigwa changa sasa Mkuu kwa mtazamo wako
     
  17. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Ahsante Mkuu,ila suala la nn unefanya na mkeo kitandani,liko wazi ila tu tunatofautiana kila mmoja na style zake tough nyingi zinafungana.
    Au wewe na mkeo/mumeo huwa mnafanya nn wengine wasichofanya
     
  18. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaonekana huaminik aminik Mkuu
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hadithi hii inatufundisha nini? Hebu nijuze niigilizie homework yangu
     
  20. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu,hii ni kweli,nimemuonesha comment, yako, ametabasmu na kusema, mpe hi huyo commenter
     
Loading...