Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Teacher nilikuwa simpendi now nimemzimia kinyama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by amu, Oct 8, 2012.

  1. amu

    amu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Miaka 4 iliyopita nilikuwa naanza kusoma chuo fulani hivi hapa mjini
    siku moja nilikuwa nimeingia admission nilikuwa na shida na kitambulisho changu cha chuo ,my teacher akaniona akashtuka kidogo ( ule mshtuko wa OMG where have you been?)akaniita akaniuliza una shida gani? Nami sikusita nikamueleze akanipa kimemo cha yellow akaniambia "write down here ur name+registration number kisha njoo kesho utakuta kila kitu sawa ofisi yangu ni namba .... Njoo mida ya saa saba" basi mtoto wa kike nikamshukuru huyo nikaondoka zangu kumbuka hapo nilikuwa simjui hata jina
    kesho yake nikamfata ofisini kwake akanikaribisha kama important VIP mpaka akanitambulisha kwa office mates wake loo na juice nikapewa tukaanza stori na mimi mashaalah mtoto wa kizaramo mkazi wa kariakoo maneno hapa pake
    tukaongea kama dakika 45 hivi na akachukua simu yangu akajibip kisha tukaagana na akanikabidhi kitambulisho changu(msiniulize alikipataje maana nilipoteza cha mwanzo nilikuwa nahitaji kingine na nilishalipia bank,na kufata tararibu zote ila nikawa nazungushwa kupewa bila sababu ya msingi na mitihani ilikuwa inakaribia)
    since that day tukawa marafiki sana na my ticha akafall kwangu akanieleza live ila mimi picha nilishaisoma tokea siku ya kwanza kuwa kamind figa
    kiukweli mimi sikumpenda hata kidogo ila kwa sababu ni my ticha kumpa live noma maana chuo chenyewe discontinue nje nje plus masup ya kumwaga nikamwambia tuwe marafiki tu ili kujuana vizuri mi napenda serious relationship
    akanielewa na ile semester nikapigwa supp somo moja hivi na mwalimu wa somo lile ni friend wa my ticha nikaingia chumba cha mtihani lahaula mtihani kigongo maswali manne lakini nayajua mawili tu na kila nikipiga mahesabu ya passmark hazifiki
    nikatoka chumba cha mtihani break ya kwanza kumtafuta my ticha nikamwelezee akaniambia kuwa baada ya wiki mmoja wataanza kusahihisha so hiyo wiki nimkumbushe
    wiki ikafika nikamtafuta nikampa exam number na registration number basi akafanya mambo (
    namshukuru kwa hilo maana ningerudia mwaka)
    tukaendelea kuongea nikiwa bored namfata ofisini tunaongea na yeye akinimiss ananiambia namfata ofisi tunapiga stori na kwake alinipeleka lo the guy is young plus he is loaded and he is from wealth family bt mimi nilikuwa nasubiri mpaka moyo umuangukie
    mwaka wa pili semester ya pili tukawa hivyohivyo wanafunzi wambea rumours oo mtoto mzuri mchumba wake ticha.....huwa anashinda nae ofisini basi ili mradi full umbea tu
    basi tukawa gud friends na kiukweli tukawa hivyo
    basi kwa bahati mbaya akaja kuwajua watu kama wawili niliodate nao kipindi nasoma mmoja tulikuwa tunaagana JKIA kwa makiss kumbe akaniona bwana kisha baada ya jamaa kukwea pipa akanicall akaniambia mpaka hapo nikajishushia marks nikaamua siwezi kuwa naye tena mwingine nikadate nae kumbe ni rafiki wa rafiki ya my ticha so habari akazipata mpaka hapo nikaona siwezi kuwa nae tena zaidi ya urafiki na mapenzi sikuwa naye ila hakukata tamaa pia my ticha kuna kipindi nilipata matatizo ya ada hapo chuoni akanisaidia ada na kumalizia mwaka
    kiukweli alikuwa msaada mkubwa sana kwangu
    mpaka nimemaliza chuo huu mwaka wapili sasa ila tunamasiliano mazuri na haipiti wiki bila hajaniona ila hayuko siriazi na mimi tena ananichukulia pouwa sana na nahisi mapenzi hana tena mimi kipindi hiki nampenda yani jamaa mbaya lakini kipindi hiki namuona bonge la handsome na yeye hana usirisazi na mimi ananichukulia ananichukulia zaidi ya urafiki hapa ninapofanyia kazi ni karibu na anapokaa na yeye kwa sasa yupo likizo so huwa anakuja sana kunitoa lunch na jioni ananifata ila hayuko kimapenzi ni kiurafiki tu na anavyoongea na mimi ni kama vile anaongea na washkaji tena wanabishana mpira bar roho inaniuma
    natamani kumwambia bt nashindwa na pia sielewi nifanyeje awe kama zamani anijali na anipende
    sometimes ananiambia mambo ya wasichana zake tena ananiambia nipo nao bt sijajicommit nawajua wadada kama wanne kwa wakati tofauti madem zake na wao wananijua kama rafiki ya my ticha
    nayeye anasema nilikupenda wewe tu bt ukanikataa sometimes natamani kumwambia mimi nakupenda kwa sasa ila nashindwa nabaki kuzugazuga tu na nahisi hata nikimwambia hatakuwa siriazi tena na anaweza kula mzigo kisha akasepa na urafiki nikaupoteza tena
    naombeni mnishauri nifanyeje?
    Nimrudishe kama zamani
    kitu kingine mimi najijua kuwa mwingi wa habari hapa mjini na stori zangu nyingi anaambiwa na watu yaani mpaka vingine nashangaa kajuaje?ila huwa namkatalia kila siku hilo nalo naona limenipungizia maksi kwake
    na sasa tunavyoonana kila siku mchana na jioni anazidi kunichanganya akili na yeye hana habari na mimi zaidi ya ushkaji
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    jilipue tu mdada, mwambie umefika bei huli hunywi unamuwaza yeye......

    Kwani akikumwaga utachubuka?
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hizi mada hizi lara 1 ndo director wa kitengo chake ngoja aje,sasa hivi anamaliza kazi alizopewa na her super handsome boss atakujibu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ngoja ntarudi ni ndefu xana!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Duuuu! Nitajuaje kama bubu ana nipenda?
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Umejuaje boss ananikomoa kwa KUMNYIMA KIDUDE!!!!! Leo siku nzima ananituma kama mwanae vileee! Na hivi nilipiga mini, basi kila saa anataka nijipinde kabatini nitafute document za 2001, nikkipata anadai ingine, kiuno chote hoi!!! Ushauri bosi akikuomba mpoze kishkaji la siivo utakiona cha moto kama navokiona mie!!!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, haya bana
    Nakumbuka high skul binti mrembo wa haja alimtumia mwalimu kadi na ua
    vila vimwalimu vilivyotoka chuo, kumbe ka mwalimu kameshashika kifaa kingine
    Si kakamwanika hadharani

    Mweh mweh, yule binti alikuwa sisimizi umkate mara milioni.
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heb nipite kwanza.....
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Naona STAKI NATAKA IMEISHIA UNATAKA SANAAAA! Unalo hilo bibi wewe! Ila halishindikani jambo mbona!!!? Hapo easy kabisa, lazima ucheze kama professional ball player, ukijilegeza tu ushakosa yote! Upo hapo! Hapo inatakiwa ufunge goli kama DROGBA alilofunga fainali ya CHELSEA VS BUYERNMUNICH!!!! Bao la kiufundi!!! Hapo kinachotakiwa umualike kwako kama huna ata kwa rafiki yako, mtungue maji ya dhahabu weee, MPAKA KUJIFANYA ULEVI NOMAAAA! Alafu mlegezee uone kama paka akiona samaki atalia NYAUUU! au atapita KIMYA!!! Hapo ndo utapata uhakika! Usisahau kujilinda japo na LADY PEPETA, au DUME!!! LOL! (Kuna mtu ka ni PM nachochea ngono zembe, basi najiunga na TACIDS kuelimisha!!! LOL!)
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna faida tena the game is over :biggrin:

    Mimi nakushauri hivi endelea tu kuwa naye kama rafiki, ukijifanya kumuambia unampenda atakuchapa bakora kisha hutamuona tena, mana ulijidai tokea mwanzo humpendi.
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ''...kitu kingine mimi najijua kuwa mwingi wa habari hapa mjini na stori zangu nyingi anaambiwa na watu yaani mpaka vingine nashangaa kajuaje?ila huwa namkatalia kila siku hilo nalo naona limenipungizia maksi kwake''.
    Sasa sababu unayo afu unashangaa kwanini jamaa hashtukii mzigo? what goes around comes around mamii, you gotta clean your house before sending invitations.
    Lakini ninachoweza kukwambia ni kwamba,ticha anakufatilia coz deep down his heart bado anakufeel sana na ndio maana anataka kujua nani ni nani kwako and all that. katika maisha ya kitanzania(sijui kwa waafrika wengine) ni watu wachache sana they can remain as ''just friends'' kama hivyo bila mambo kugeuka. Nina hakika ukitulizana na kuacha hii mambo 'mingi mingi' inayokusumbua, jamaa utamkamata tu. Take it from me!
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kitu shambulizi moja na goli juu tena dakika ya 90, wakat bayern mashambulizi 900 goal 1...

    Dah kila nikisoma thread nakuwa mnyonge kwa hiyo kina sisi tusiotoka well of family tunalo mwaka huu, mdada yeyote mzuri akitoa sifa lazima aweke na loaded and from well of family,,,, dar tusio na urithi mjini hapa mbona tunalo,,,, tutakula kwa macho tu
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Acha wogaaa! Hakuna aliezaliwa na MIDOLARI!!! Ipo humuhumu duniani, WE KOMAA KUTAFUTA MIDOLARI TU!!! One day YES!!!! Utawapangisha foleni sanaa tu mbonaaa! Mungu akunyimi vyote!!! Akikunyima PESA, Inshaaalah! DUSHELELE LA UKWEE KAMA DAIMONDO (Nimesikia ni nomaaaaa!, mmanyema yule!) SI HABA! Mjini Mipango, iko siku utachomoka tuuu!
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    lara 1 sina comment aiseee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,693
    Trophy Points: 280
    @Badilitabia umeiona hii kauli ya Mwalimu? "nilikupenda wewe tu bt ukanikataa" hata binti akiamua kujilipua njemba itakula uroda kisha kujisepea na maisha yake. Kama binti yuko tayari kugawa uroda bila ya kuwa na future expectations basi ajilipue tu.

     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh....hapa kina lara 1 uwasahau kabisa, kubwa la maadui...si umeona ushauri anaompa eti ajilengeshe....sasa kama haupo "loaded" kama kina siye.....mbona tutajibeba


    On a serious note hii situation inatokeaga sana, na nadhani nilishaisemaga hapa, kwa nini umzungushe zungushe mtu

    halafu lara 1 hebu nambie ile theory kwamba ukkiona unapendwa kuna mtu kapigwa/piga chini hapa haiapply kweli? daaamn,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Hapa haiapply, hii ni situation tofauti inaitwa ON SECOND THOUGHTS!!! LOL! Hii inakuwa wakati ulikuwa unafukuzia, SOME FACTORS WERE MISSING!!! E.G CASH!!! Sasa hapo mdada anakuwa anajishauri : He is cute! Angekuwa na cash ningemkubali! Ila ndo hivo tena! LOL! ILA ALHAMDULILAH! THE GODS ARE IN YOUR FAVOUR UKAZIFUMANIA!!!! BAAAAAAS! KUFIKIRIWA UPYA HAKUKWEPEKI!!! LOLEST!
     
  18. F

    Frank Simwela Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHIT:lol:
     
  19. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Matatizo ya SITAKI NATAKA....Wenzio wanaingia IN FULL FORCE....
     
  20. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    [h=1]In the end we only regret chances we didnt take. The relationships we were scared to have and the decisions we waited to long to make there comes a time in your life when you realise who matters, who doesnt, who never did and who always will.[/h]
     
Loading...