Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My story

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NasDaz, Dec 3, 2009.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    It has all what people would like to hear under prevailing political situation of our country and our neighbors in general. It’s investigative novel where its main theme is CORRUPTION. I have been trying to contact some publishing companies, but they’re not comparative. I guess most if not all of them prefer the work of reference books for schools - the market is there!the post wanted a person... since I’d to take a flight so as I could attend the interview! . if we u have anything we can share, please get in with PM
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Help please
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Khee Chinge, hio ni barua ya kuomba kazi au ni tangazo ulilikuta limebandikwa kwenye nguzo ya Tanesco !!
     
  4. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    harambee jamani maana kipau mbele sio michangio ya harusi saidia hapa
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hajajieleza vya kueleweka...... Screwed vipi?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Btw neno screwed si neno linalopaswa kutumika kwenye ombi Kama Hilo
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    ONCE you get an admission,and the subject of your tution fees verified by a person i will direct you to,i am ready to help
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Mkuu, angalia sehemu ya kuleta masikhara, kama ungejuwa situation ilivyo hata usingeongea hayo uliyoongea. Ina maana kwa mtizamo wako hiyo ni barua ya kuomba kazi?! But thanx for your contribution kwani endapo pangekosa contribution yeyote si ajabu ingekuwa kwenye invisible page.
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu for your understanding
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Are you serious Son of Alaska?
     
  11. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    I stand by my WORD
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Thanks in advance mkuu, see u when the right time come
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Chige hivi kwa nini uliamua kutumia kiingereza?
     
  14. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,667
    Likes Received: 5,614
    Trophy Points: 280
    Gaijin.....kwani hujamuelewa??msaidie akaongeze ujuzi.ametoa e mail wasiliana akueleze "screwed vipi"
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Barua yake ya maombi haijanivutia hata kidogo......nashindwa kutoa msaada. Nna hakika wapo waliovutiwa kwa hiyo watatoa wao msaada
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Gaijin,

    usianze kucomplicate issue sasa,
    hicho kiingereza kimeeleweka vizuri tu na wala hakina tatizo lolote na ameamua kutuandikia huku akiwa na akili zake timamu

    Ndugu yangu Chige habari yako ni ya kusikitisha kama ni ya ukweli , samahani kwa kuandika hivyo tatizo mji wetu huu sasa umeharibika

    ningeomba kama una simu basi uziweke hapa hizo namba zako maana mara nyingine unaweza kutumiwa Vocha ama M-Pesa,
    pia kama kuna uwezekano basi jaribu kuelekeza exactly wapi ulipo, namaanisha ramani ya kwenu na pengine uelezee unapatikana wapi mara kwa mara, maana twaweza pita karibu na ulipo na kukupa chchte (Mkono mtupu haulambwi)
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kituko sikuwa na nia ya ku complicate mambo ..........nilitaka kujua tu kwa nini wa sababu naona walengwa ni sisi watumiaji kiswahili lakini lugha ilotumika ni ya kigeni labda kuna maana maalum.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana Chige:

    Wakati unaomba usaidizi jitahidi kuandika kwa ufasaha: Unapoandika kuwa una Bsc na umefanya kazi miaka mitano, inatakiwa pia unachoandika kiwe kina "reflect" uwezo wako (competence)....
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waalimu bana utawajua tu..!
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Baba si umemwelewa lakini ..hiyo lugha itanyooka baadae kwenye masters yake..Elimu ya bongo sijui kama ukianza kazi ndo kiinglishi kitapandia kazini..Base yetu kiinglishi bado cheche ...Toa baba Enock (ndugu) ulichonacho wewee bwana anakuona mpaka moyoni mwako
     
Loading...