Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My sister slept with my boyfriend and got pregnant! What should I do?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, May 10, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ...
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    why doesnt it read that, "my boyfriend seduced my sister and got her pregnant?"
     
  3. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I dont get what the problem exactly... I think u should be worrying whether he is going to be a good father for this unborn child...or you and ur sister should beat the hell out of this man...
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe wasema!
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    USHAURI:
    1.Anyway siku zijazo usimwonyeshe dada yako rafikiyako yeyote.
    2.msamehe ni shetani tu alimpitia.
    3.Kaa nae mbali huyo nduguyoikiwezekana.
    4.Mweleze mdogo wako kuwa haifai ni mwiko na haipendezi mtu na dada yake kuchangia mume.
    5.Mwachie huyo mwanamme,wewe tafuta mwingine handsomeman halafu kama kawaida yako na kwa akili na mazoea yako usisahau kumtambulisha kwa mdogo wako mja mzito eeeeh mama?na ikiwezekana mwache huyo wako awe anampelekea(hasa akiwa peke yake) mja mmzito ndimu,maembe mabichi nk. eeeeeh si shemeji yake? nadhani umenisoma.
     
  6. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unfortunately, this is very true!

    this wont be a viable solution as her sister will keep on flirting with any boys she likes

    She should change the kind of "boys" she is dating ... atafute watu waliotulia, wakomavu wa akili, na wenye msimamo; huyo mdogo wake kamwe hatojishaua kwa watu hao. Lakini kama vi-boyfriend vyenyewe ni hivi "vi-hiphop" boys, aamini tu wataendelea kumegwa wote tu kila siku ... sampuli hizo hazina ustaarabu kabisa na kujiheshimu kwao ni sifuri!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so great!
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Saidianeni kulea mtoto!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Thats
    M. M. K
     
  10. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    She should change the kind of "boys" she is dating ... atafute watu waliotulia, wakomavu wa akili, na wenye msimamo; huyo mdogo wake kamwe hatojishaua kwa watu hao. Lakini kama vi-boyfriend vyenyewe ni hivi "vi-hiphop" boys, aamini tu wataendelea kumegwa wote tu kila siku ... sampuli hizo hazina ustaarabu kabisa na kujiheshimu kwao ni sifuri![/QUOTE]

    It is just interesting, there are some good girls who are usually prone to attractting the wrong men, on and on.....and vice versa for men. Life is just like that.
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kubali matokeo na leeni mtoto kama mmk alivyosema
     
Loading...