Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My sad story, Let's share with all of u

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 14, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    It was 2007....Mapenzi yetu yalikuwa mazuri(kwa kiwango cha ufaham nilichokuwa nacho)nilimpenda ila yeye hakunipenda kama nilivyodhani!.....Tulikuwa karibu sana na kutokana na baba kulazwa hosptl kwa maradhi ya moyo kila nilipoenda kusalimia baba nilikuwa nae......Ilikuwa ni tarehe 14 July 2007 mchana nilipojulishwa kuwa Dad pass away!Nilichanganyikiwa lakini baada ya nusu saa nilirudi kawaida,nilienda hosptl nikakuta baadhi ya ndugu,mwili ulihifadhiwa vizuri,nikampigia mpenzi wangu nimjulishe hakupatikana,baba yangu mdogo akaniambia niende kwa kaka yangu nikamjulishe kwani hakuwa anapatikana,.....Nilifika kwa bro akanikaribisha nilipita mpaka chumbani kama nilivyoea(alikuwa hajaoa)ndipo nikakutana na balaa,my biological brother alikuwa ndo anavaa bukta halafu mpenzi wangu alikuwa kajifunika shuka tu na wote walikuwa wanatoka kijasho!Kuashiria walitoka kwenye "Game",sikumbuki kilichoendelea kwani nilipopata fahamu nilikuwa nimelala chini nikipepewa,niliondoka na kuelekea msibani....,.Tulimaliza msiba lakini kwa mateso na maumivu,yule ex wangu sikumwona msibani pia sikuzungumza chochote na bro!Ndipo bro aliniomba tuzungumze,aliniambia kuwa nimsamehe,pia akaniambia walikuwa kwenye mahusiano kwa miezi miwili,niliumia sana,sikua na jinsi nilimsamehe kwa maumivu makubwa,kwani pamoja na yote bado alikua ni kaka yangu tu!Ilipita miezi miwili nilibadili namba simu na nilihama nilipokua naishi kwani ex alianzisha usumbufu!I had a bussines,na mahali ilipokuwa nilipanga niihamishe kuepuka usumbufu wa ex,nikiwa kwenye mchakato huo ndipo asubuhi moja nikakuta duka jeupe limeibiwa lote!!Katika kufuatilia nikaja kuambiwa kuwa ule ulikua ni mpango wa ex,lakini kulikuwa hakuna ushahidi wa kumtia hatiani,NILICHANGANYIKIWA,nilipata ushauri wa kila aina na baada ya miaka 2 nilipona,nimeingia kwenye maisha upya na nimesahau yote,naanza moja!...,.Najua wapo wamepitia kwenye changamoto zaidi ya hizi au wapo walioko kwenye changamoto,nimeamua kushare nanyi ili kama yupo wa kujifunza kupitia mimi basi na ajifunze,changamoto hizi zimenipa uzoefu mkubwa japokuwa nimepitia maumivu makubwa,.Wewe mwenye changamoto,jipe moyo hakuna kisichokuwa na mwisho,chukulia hiyo kama shule ya kujifunza japokuwa unajifunza kwa maumivu makubwa ya hisia na mwili,niliekuwa namuita mpenzi amenidisha nyuma,KUWENI MAKINI,i love u all!
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana my dia......lakini mshukuru Mungu alikuonyesha mapema na zaidi ya hayo amekusaidia kuendelea mbele na maisha yako
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Haikuwa yako hiyo ila shukuru Mungu alikuonyesha mapema na uhusiano huo ulikufa kabla haujaendelea. Ni miaka imepita sasa endelea na maisha yako na mshukuru Mungu kw akiila kilichotokea na sahau vile vile
     
  4. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kaka, Wanasema kwamba " A malignance has its magnificence" Yaani Kila Baya lina Zuri lake. Endelea na Maisha
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Kaka ndio uanaume huo. Mi wananishangaza ma bro wanao ingilia mahusiano na mademu na wakati mwingine wake wa wadogo zao.
    Very bad thing
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Thanx much,be bessed!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky thanx much!Kwa sasa niko poa!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Usijali niko poa!Lengo langu hasa ni kuwapa fursa wengine ya kujifunza kupitia mimi!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Usijali maisha ndivyo yalivyo!
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ina maana mbali na kukusaliti katika mapenzi, pia alikuwa jambazi?
    Cant share any such experience with you because havent had any;
    Just I join the others with sympathy.
    Pole sana Mkuu. Shukuru kuwa aligundua haya mapema.
    Una bahati sana.
    Life goes on. Hailipi kuendelea "kulia kwa misiba ya zamani".
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, ni kweli kila jambo lina maana yake. Hongera sana kwa uvumilivu wako.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    I knw that's why nayachukulia kama chuo tu!Thanx anyway!
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Soo sad brother. Songa mbele na maisha kaka wala usiwaze yaliyotokea wewe endelea na maisha yako
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Thanx much!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole mzazi sasa hivi ukitongoza kuwa 50/50 sio unakabidhi moyo wako wote kwake afadhari alitembea na kaka ako ni moja ya raha kula na nduguyo. Jipange upya maisha yapo na yataendelea kuwapo kamanda.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Vitu vingine havifai kushare!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Yaani your biological brother ndio alikufanyia hivyo?? Kweli hapa duniani hakuna wa kumuamini.....pole sana!!!
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    That's why nimesema kuweni makini,thanx!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana kwa wakati mgumu uliopitia na kuwa na moyo jasiri, Be Blessed.
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi binadamu unaweza vipi kumpenda binadamu mwenzio? Maandiko pia hayajatufindisha kuwapenda watu bali...tuwapende MAJIRANI!
     
Loading...