Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My research results!..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Nov 29, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Sixty-eight percent of the senior executives interviewed said they had neglected their family lives to pursue professional goals..
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Source plse???
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Where? When?
    How many senior execs?
    Maana yake nini?
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Gurta unabishana na research..hahahaha..
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Are you among them?
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    very true, unfortunately. Mwanzo unadhani it is just kwa muda kumbe ndio basi tena. what are the causes? mi niliona ni kwamba we think that if people buy cars they will get faster to the working place and faster home, maximizing the time they spend at both place.Kazini a computer will minimize the time spent handwriting, and to conceive, calculate all that one needs etc. that tim can then be used to be spent with family. kazini tukaambiwa to work more, tupewe promotion na hivyo vitu vyote.Home tukaambiwa if we have a washing mashine, dish washing mashine, vaccum na vingine vitapunguza time ya household work na housewives vatapata time with their families. nyumbani tukapewa credit na bank alafu tukapata hizo machine.Tatizo lilionekana wakati that extra time was now used kwa kutenganisha watu kuliko kuwaweka pamoja...In that disapointment, tunarudi tena kazini, to work even more, tupate more time ku-correct what went wrong and again the extra time is misused (more work, nyumba ndogo, bar and friends, etc)
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    So..:-|
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    matokeo yake ni kuwa malezi ya watoto kwenye familia yanasuasua sana..............watoto huishia kuwa kwenye maelekezo ya watu ambao hawana manufaa kwao ya muda mrefu na kujisikia wazazi wao kama ni wageni kwao........................misingi ya malezi huporomoka katika mazingira ya namna hii........
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Watoto wanalelewa na games, TV, hausi gelos.
    Kama una mke, jirani, shamba boy, na vijamaa vya mtaani vinampoza
    Kama ni mume, anaongeza ka extended family kwa small housi

    Yaani shida tupu, very true

     
Loading...