Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My president is white...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Thinker96, Dec 11, 2011.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hili ndilo zuri nililoliona.....,na haya ndio mabaya niliyoyaona....yataje lakin.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    nasikia kuna hadith moja ya bwana Mtume Mohamad (s.a.w) na maswahaba zake: wakiwa pamoja waliona mzoga wa mbwa kando ya njia unanuka kweli,maswahaba wakaziba pua kwa vidole,bwana mtume s.a.w. alisema hivi: huyu mbwa alikuwa na meno meupe sana! (nisahihishwe!)

    FUNDISHO: hata kama jambo ni baya kiasi gani,unaweza kutafuta upande mzuri wa jambo hilo (ambao hautakuumiza). Kweli jamaa ni WHITE hakuna lingine!
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mr. president haya . . .
     
Loading...