Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Predicament

Discussion in 'JF Doctor' started by Karucee, Jul 7, 2012.

  1. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Beloved Doctors,
    Kindly advice me on how to increase my Haemoglobin levels. During the initial stages of my pregnancy my HG was normal... It went to 10.9 and having tested last week it was 9. Makes me really upset. What am I doing wrong? This is gonna be my first child and I have waited a long time for this gift from God. What shall I eat? Am still having nausea and I really have no appetite but I am going to try my best so help me God. I humbly submit.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    chemsha matembele kwa wingi unywe au yale maua yanaitwa choya ni mekundu.hongera mama mbona ulipotea hivyo?
     
  3. REX

    REX JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana! Nachoweza kukushauri!, tumia sana mboga za majan kwa kuwa hauna appetite unaweza kupata suppliment zenye vitamin b12 na folic acid hii itakuwa rahis kwako maana vidonge viwil tu kwa siku na vina kiwango kinachotosha matumiz ya mwil kwa siku!.pia unaweza kutumia suppliment za madin ya chuma.
     
  4. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nipo mpenzi wangu namshukuru Mungu. Sina jipya ndo maana ukaona kimya. Mzima weye?
     
  5. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asante ndugu yangu kwa ushauri wako. Ubarikiwe.
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi mzima
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Maini pia yanaongeza damu. Mboga za majani hakikisha hazipikwi sana, kidogo tu and eat them crunchy. Binge on carrots and all fruits hata nyanya.
    Above all, u should discuss these issues with your gynae. Don't allow yourself to be upset coz it upsets your precious gift. Being upset won't solve anything.

    All the best. Aliyeianzisha kazi hii ndani yako ataimalizia, relax!
     
  8. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asante dear kwa kunipa moyo na ushauri. Katembele kalinishinda lakini nitajaribu tena. Choya juice naiweza, halafu I think ka baby kanaipenda manake kananidunda. Thanks again na jioni njema.
     
  9. k

    khadijha00 Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haemoglobin levels below 11.0 is detrimental to your health, most especially if you are an expecting mother. Pamoja na kutumia greens kwa sana, pia tumia dawa inaitwa Hemovit. Hii ni syrup. Use 2 teaspoonfuls, thrice daily for as long as the levels get back to normal. Inapatikana kwenye maduka ya dawa ya kawaida. Nipe feedback baada ya mwezi mmoja tangu unapoanza kutumia. By the way, how far off are you till delivery?
     
  10. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,952
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    three more months to my due date. Thanks for your advice. :)
     
Loading...