Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Power Windows Polisi wameshindwa kabisa kuzuia wizi wa kwenye magari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Igwachnya, Feb 20, 2012.

  1. I

    Igwachnya Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jana nilikuwa nimeegesha kagari kangu sehemu, Ndani ya muda usiopungua dk 15 gari yangu ilikuwa imebomolewa na kuibiwa kila kitu kilichokuwemo ndani yake ikiwepo power window zote pamoja na sight mirror moja ambayo tayari imechorwa namba.... Huu sio utamaduni mgeni hapa Dar. Hivi ni kweli kuwa Polisi wameshindwa kabisa kuzuia aina hii ya wizi? Leo nimeenda gerezani naambiwa nikachukue vitu vyangu kesho leo hawawezi kuuza vitu vya jana.... Wizi wenyewe umefanyika machana wa saa kumi jioni kweupeeee.... DSC08571.JPG DSC08564.JPG DSC08563.JPG DSC08561.JPG


    UPDATES: KAtika kufuatilia fuatilia nimeambiwa na wezi kuwa naweza kupata vitu vyangu ila sharti niwe tayari kutoa 580000.... (Power window 4 na left wing mirror iliyoibiwa). Nipo nanegotiate nao kama wanaweza kunipunguzia. CAN U IMAGINE JINSI NINAVYONYANYASIKA? KOSA LANGU NI KUIBIWA......
    DSC08622.JPG
    Baada ya kujadiliana na wezi kwa muda... Nashukuru nimepata vitu vyangu, japo kwa gharama kubwa bila kuwahusisha hao polisi...... Kwa uzoefu wangu kila aliyemuhusisha polisi kwenye hili aliishia kupoteza vitu vyake moja kwa moja....
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Duh pole sana mkuu .
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu, Polisi Tanzania wanasikitisha sana, miaka na miaka wauzaji wa vitu vya wizi wanafahamika mahali walipo na hakuna kinachoendelea, kila anayeibiwa huuziwa vitu vyake mahali palepale na POLISI Wapo mitaani kila siku, Na madefender, Pikipiki na miguu, Mpaka lini?
     
  4. I

    Igwachnya Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ahsante sana..... bt kuanzia jana nimeanza kutamani kuchoma moto wezi... Zamani nikiona watu wanapiga mwizi mi nilikuwa najaribu kusaidia ili wamwache from this time on, nitashiriki kupiga na kuchoma moto "I PROMISE"
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana mdau, Naona hii kitu inakuwa kama mazoea sasa. Kwamba unaibwa halafu unaenda kununua vitu vyako na hauna la kuwafanya wezi. This is sad kwa nchi ambayo inasema kuna amani....................

    Ni lini tutakuwa huru.?
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Mbaya zaidi upate kosa na gari lako likalale kituoni siku mbili tu, ukienda kulichukua hutaamini macho yako, wanakwapua kila kitu kuanzia radio,power windows,sight mirror nk
    Ukidai hayo majibu utakayo pewa hata shetani mwenyewe hapendi
    This country bana
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Power window za gari hizo ni dili sana siku hizi kuweni makini wenye mikoko ya aina hii
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh Pole sana Kaka... Dawa ni kutonunua vitu vilivyoibiwa ndio tutawakomesha.
     
  9. I

    Igwachnya Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna wakati badala ya kupiga wezi tutakuwa tunapiga Polisi.. Kwa sababu kazi yao ni kulinda usalama wa raia na mali zao na badala yake wao wamekuwa sehemu ya kuhatarisha usalama wa raia na mali zao
     
  10. I

    Igwachnya Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naweza kuamua kuto nunua, lakini nitazipata wapi nyingine kama hizi? Ki uhalisia power window sio bidhaa adimu na sio kitu amabacho mtu utahitaji kununua kila wakati bt hawa wezi wameongeza sana demand ya power window.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nenda gerezani utaletewa hizo hizo zako pamoja site mirror
     
  12. I

    Igwachnya Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Gerezani nimeenda wameniambia niende kesho eti leo 'pamenuka'
     
  13. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu,
    Umeshapata ushahidi? Kama unao wapelekee maana hawawezi kufanya lolote mpaka wawe na ushahidi! Tumekwisha wabongo na jeshi la Mwema na Manumba....mpaka ushahidi ndiyo watafanya kazi, sijui ni kazi gani hiyo!

    Kama wabongo mnadhani mna jeshi la polisi subiri upate shida ndipo utakapogundua hatuna polisi bali viosk vya watu kukusanyia fedha kwa ajili ya familia zao.

    Na ukiripoti kwa wakubwa watakuletea maneno ya uongo na uzushi ambayo heri uende sokoni ya kule yana maana. Uswahihili swahili tu! Muangalie Kova na uswahili wake wa kujibu maswali kiovyo ovyo!
     
  14. I

    Igwachnya Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ahsante sana mkulima wa kuku. Ushahidi gani sasa? Mimi ninaushahidi kwamba nimeibiwa... Huo ukweli wa nani ameiba hiyo ni kazi ya polisi.... Tatizo ni kwamba Wezi wamewazidi ujanja polisi kwa mbali na ikifika hapo ni bora ufuate masharti ya wezi wanaoweza kukusaidia kupata vitu vyako kuliko polisi watakaokufanya ukose vyote
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana kijana, hiyo inatia uchungu sana.
     
  16. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wiki tatu zilizopita, walipita kanisani wakati tunaendelea na ibada wakayapitia magari kadhaaa. Kwa sas usi-park gari lako mahali ambapo hakuna ulinzi.
     
  17. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hawa police wanakula nao, haiwezekani wezi wanajulikana na polisi hawafanyi chochote.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    unazungumzia polisi wa nchi gani?
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa polisi wa TZ wanalipwa mishahara ya kufanya nini haswa jamani! maana mbona sieleweio kabisa.
     
  20. salito

    salito JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana
     
Loading...