Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

my new year resolutions

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Jan 2, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mwaka huu nimeweka mipango na malengo yangu
    kama ifuatavyo...

    1.kutulia na mwanamke mmoja tu.
    ikibidi kumchukua jumla,to make it official.

    2.kuto ongea kitu chochote kile ambacho
    ni unproductive au ni negative kwa jamii na wanaonizunguka.

    3.kutoshiriki kwa namna yeyote ile katika kuirudisha
    nyuma nchi yangu,familia yangu na my people kwa ujumla.

    4.to always be the force for positive and good
    things..

    5.to ignore all haters.and keep living a happy life.

    6.kutoa mchango wangu wa kutosha jamiiforums.
    both financially na wa mawazo.

    7.to avoid mood killers,and smile a lot.

    8.to do some charity works...

    9.to make some real cash quietly.....


    happy new year people......
     
Loading...