Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My laptop please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mzenjibar, Sep 21, 2012.

  1. Mzenjibar

    Mzenjibar Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Msaada jamani keypad zangu zimechanganyikana na namba ,pia modem haisomi toka juzi , natumaini mtanisaidia jamani
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Very general question mkuu umeuliza...ingekuwa vyema ungeeleza vizuri zimachanganyikana vipi..yaani ukipress button inaleta herufi/namba ingine au haziko katika mpangilio uliozoea, na kabla ya hapo ilikuwa sawa au ndo ilikuwa hivyo mda mrefu..na kuhusu modem haisomi ki vipi yaani haiwi detected kabisa na pc au inakuwa detected but haifanyi kazi (like haisomi network au vitu kama hivyo..)..unapotoa maelezo mazuri ndivyo unavyopata majibu mengi mazuri ya kukusaidia ila ukitoa maelezo mafupi..ndo hapo na wewe utajibiwa kifupi afu utaona kama watu wanakuzingua hivi au usijibiwe kabisaaa..
     
  3. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jaribu kuangalia kama hamna kitufe kilichojibonyeza bila kurudi sehemu yake ya asili. sometimes huwa zinaregea na kubakia chini. haswa haswa shift au control
     
  4. Mzenjibar

    Mzenjibar Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Thanx SIJUI NA PAJE, NI kwamba uki press keypad za herufi zinatoa namba badala ya herufi ila ni baadhi tu ya keypad ambazó ni U, I ,O, P, J, K, L, M, Alafu kuhusu modem ina detect lakin hai connection ili ífanye kazi. Nafikiri nitakuwa naeleweka kidogo ndugu zangu.
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzenjibar, hiyo ni shida ndogo, I assume NUM key iko on, hii ndo inayofanya hizo zisome number instead of keys kawaida. kwa hiyo zima hiyo NUM keypad afu uone, mara nyingi unaizima kwa kubonyeza FN+hiyo button, then let us know.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mzenjibar

    Mzenjibar Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru xana bhana Endangered p1 na wana jf wote xaxa ipo pouwa na type bila shida jf ni suluhisho la matatizo
     
Loading...