Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Husband Is Acting Funny ..msaada pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 27, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Good day all,
    Nimejaribu kuwa mwanamke mwema kwa mme wangu , but on every little row we have, he leaves home for 5 days without coming back, when i call he doesnt pik up,neither does he calls. i dont knw whr he sleeps nor eats. & he coms bk later on,no apology, no explanations,even wen i try to probe, he says he doesnt want to talk abt it. we dnt have a kid yet. & we ar not a yr old in marriage yet!!! pls wives, wot have i done wrg? dont u guys also have rows , i feel like gettin away from him, i cant trust him anymore.i think he doesnt lov me again. pls your advise...


    NB;Not me ..huyu mwanamama anaomba msaada wenu kimawazo
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umenishtua,nilidhani ni prezdaaaaaa wako
     
  3. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1st Lady m gonna be the first 1 to comment on this, n thank God iam! to tell u the truth is that the Man aint in love with you and he z into another relship, u aint alone, he z lukin for a way to push u away, utafanya mema yote na hawezi kubadilika na hata kama atakuwa sawa itakuwa kwa siku 1 au mbili kisha atabadilika, Iam a man and not only a man, a grown up man, n i know all this shit!
    Not advizn u to leave him but watch out
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kudadadekiiiiiii
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaa najarribu kuwaza kama lingekuwa kwangi ningefanya nini mie ?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wameoana?au ndo zile za ujanja ujanja....?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to The Finest For This Useful Post:

    Baba Gift (Today) ​
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Ndoa ya kanisani Baba Gift ..afanyeje huyu Bidada ?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa hii mbona kali kama sio balaa
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haiwezekani!....
    i think ameexagereti mambo kwenye maelezo yake.....!

    for a ''not a year marriage'' sio rahisi!

    NI AINA GANI YA NDOA?:
    -arranged?
    -love?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FLI Bado nakuna kichwa hapa kwanza akili ikae sawa sawia
     
  12. Zneba

    Zneba Senior Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hapo kuna kitu jamani haiwezekani ndoa haina hata mwaka wala mtoto mambo yaende hivyo coz me huwa najua watu wanachokana baada ya miaka kadhaa au kama kuna kitu kimetokea,maskini nampa pole ameanzakuona machungu ya ndoa mapema sana,jamani naogopa hiyo kitu mimi.duh
     
  13. Zneba

    Zneba Senior Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitu kingine firstlady mwanzo wa uhusiano mpka ndoa ulikuwaje inawezekana dada alikaba mno mpk kaka akaona ngoja aoe tu hakuwa amependa kiivyo c unaelewa tena.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    festiledi hebu ongea vizuri na bidada huyo!....mwambie ''amechakachua'' scenario ake!ni kama HAIJADILIKI VILE!ujue hata kule musoma pia hawaishi hivo
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna moja huyu mwanaume wakati anamuoa huyu mwanamke alimuoa kwa matamanio sasa ameishanza kuona ni kama dada yake anatoka nje anaenda ku explore wengine, na kama mwanamke amevumilia na amejaribu kuongea nae and things haven't changed apeleke malalamiko sehemu waliyofungia ndoa (Kanisani) na kwa mtu aliyewafungisha ndoa lakini pia wawashirikishe wasimamizi wa ndoa yao kwa msaada zaidi
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmhh, kuna mambo hata hayaeleweki kwenye hili game, hata mwaka bado, akivumila mpaka ifike mi 5 kwa hali hii hii huyu mdada atajimaliza mwenyewe pole pole...haay we kila mtu na mzigo wake kwenye hili game, hii kiboko.
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sioni kwanini mdada aendelee kuwa na huyo mtu jamani, kweli watu tunatofautiana sana, mie binadamu mwenzangu hanipotezei malengo yangu ya maisha kabisa.
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hapo mama vunja ukimywa kwa kuwaeleza wazazi wake!
     
  19. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    FOR REAL hiyo ndoa yake ina mateso kweli. hebu ajaribu kuwaeleza wazee wake wakubwa anaowaamini wasaidie kutatua hilo tatizo,la sivyo ataletewa magonjwa ndani. lol hii ni mbaya.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani jamani ndoa haijavunjwa hata bikira vizuri waanze kupeleka matatizo kwa wazazi? amkomalie kwanza mwenyewe wazazi ni baada ya kuona hakuna mabadiliko.
     
Loading...