Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My God, Uwiiiiiiiiii!!! Shiiiiiiit!!....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingcobra, Feb 11, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wanaume wengi wanatumia mara kwa mara haya maneno bila kujijua wakati wanapofika mwisho wa safari. Hata ukicheki zile picha za video utasikia maneno hayo. Hivi huwa inaashiria nini?? Au ndiyo kuweweseka huko!?
     
  2. G

    Gathii Senior Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Wewe mwanaume au mwanamke??ukishafahamu then inakusaidia nini sasa?embu uliza vitu vya maana bwana!
     
  3. P

    Pomole JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chini ya kapeti
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kingcobra umesikiaje hizi sauti?...au ndio tumekupoteza?
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Why r u universalizing ur own behaviors?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we ni mtaalam wa chabo au????
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    jinsia yako tafadhali.
     
  8. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukitaka hilo jibu jiulize kwanza ni kwanini kila mtoto mchanga hulia ng'aaaa?hiyo ni kawaida ila hao wanaomaliza safari zao hvyo ni kama bado wapo driving schools,waingie kwenye bajaji mpaka wafikie usawa wa VX sio leo.sio tuliopitia kwa nyakanga hatuzungumzii hayo.tunazungumzia mazito zaidi
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama yahya ni-PM hayo mazito zaidi
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    KWAN ICHO SI CHA MAANA?
    AU KWA VILE WAMETAJWA WANAUME?
    ahh wengne wanalia nyauuu nyau...wengne wanajamba...wengne wanabweka km mbwa...
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inahusu nin?
    mshaambwa wanaume mnalia ..manapga kelele iyo yatosha
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wewe ni bwabwa? umejuaje?
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kisa wametajwa wanaume...teh teh WANAUME KW AKUPIGA KELELE BWANA..?
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MBONA MWAMTUS JAMAN?
    KISA KASEMA WANAUME WANAPGA kelele?
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
  16. next

    next JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Waungwana wamemuuliza maswali ya msingi, amejuaje wanaume wanaliaje? Lazima awe chakula ya watu huyu, au la mpiga chabo.
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonekana una ma uzoefu!!!
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu bwana inaonekana wamechoka na Dowans. Sasa wanataka kumpumzika. Mimi nakumbuka stori ya mzee mmoja aliyekuwa analia wakati wa 'chorus'. Sasa wakati fulani walilazimika kulala msibani na mke wake. Usiku mzee kama kawaida yake, akaanza kumwomba mchezo mkewe. Mke kusikia hivyo, akamweleza mzee kwamba hatathubutu kumpatia kwa sababu wataaibika wakati wa chorus kutokana na kelele zake za kulia. Mzee alibembeleza kwa muda mrefu sana mpaka hatiamaye mkewe akaamua kumpatia. Mzee alifurahi sana na kumuahidi mkewe kutopiga kelele hata kidogo. Mchezo ulipoanza mzee akaanza kunong'ona eti unaona mama nanii si nilikwambia leo silii hata kidogo. Aliendelea na tambo zake hizo huku akiendelea kupampu na mke akiendelea kumkatia mauno. Kadri libeneke lilivyozidi kusonga mbele, ndivyo maneno ya 'unaona mke wangu leo silii kabisa' yalivyokuwa yakisikika zaidi. Alipokaribia mwisho, mzee alitoa sauti kali zaidi na kulia mamaaaaa weeeeeeeee!! Watu waliokuwepo msibani walikurupuka na kuanza kujiuliza kulikoni. Mkewe alijitetea kwamba mzee ana tabia ya kuota ndoto mbaya. Mambo hayo!
     
  19. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    amesema huwa wanapiga kelele bila kujijua. Kama ni ke sawa, atakuwa anasikia. Tatizo kama ni me, amejuaje? Atakuwa nanihii!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Rose mi staki uchokozi,umesahau kuwa mi ni kimyakimya mwanzo mpaka mwisho?
     
Loading...