Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Girl's Pregnant

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, May 12, 2010.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Closed
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes ni possible kwa miezi ya mwanzo,
     
  3. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii inaonekana kama quiz kwa ajili ya medical students. Leteni majibu.
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I think it is very much possible...it happens to many but I dont have any scientific explanation for this may be u should visit a Gynecologist..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    yes it is possible
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umeuwawa mazima!
    Hapo broda unashikwa masikio HIVIHIVI!
    Huyo dada kama ni mjamzito, na kama hukutembea nae tena toka siku zile, basi sio mwaminifu, kuna baba-nanii mtaa wa jirani alimrekebisha tabia!
    Huh!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndio inawezekana kuna mmoja alipokuja kushituka kupima mimba ina miezi mitano na anapata period kama kawa..hivi ni ugonjwa au?
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Quiz inaendelea: Usishangae mwezi ujao hiyo pregnancy test ikaja negative. Madaktari majibu plzzz.

    BTW kwa nini hamtumii condom? Pregnancy test inaweza kuanza na jibu la positive lakini in 4 weeks kama tumbo halijajaa ukirudia test unaweza kupata negative. Lakini Bioline au Capillus HIV test ikishaanza na positive ni imekula kwako, itakuganda hadi kiama.

    Duh! Bado kuna wasela wanamega bila ndomu. Sijamaliza kushangaa.
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa lakini kwa watu wachache sana na huwa ina biological explanations..Sio hali ya kawaida nashauri muone mtaalamu wa magonjwa ya wanawake akupe sababu nzuri zaidi..
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ati?
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    umesema 'girfriend wangu' it is time for you to upgrade the system to 'my wife'. umepatikana
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unashangaa nini kama wao ndio wameanzana? huoni hata maswali yenyewe?
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kaka hujasoma kuleeee kuwa wanaume wanakufaga!

    Unataka sasa na kijana wa watu ajifie!

    Mpe ushauri sio kumtisha namna hii
     
  14. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Duh umetoa neno.!
     
  15. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Nimekumbuka maneno ya babu yangu aliponiasa wakati napanga kuweka kitu ndani rasmi:

    Mjukuu wangu ogopa kitu kimoja:
    Usikubali mwanamke akupepete kama mchele, ukifikia hatua hiyo ujue utauziwa mbuzi kibudu kwenye kiroba!

    Hapa natazama mtazamo wa mtu kuuziwa MBUZI KIBUDU KWENYE KIROBA! STUKAAA!!!!!!!
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Lakini wakati mna do bila kinga hukuweka possibility walau ya 10 %?
     
  18. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kweli mkuu, kuwa hawa jamaa bado ni manjuka kwenye game, sasa hiyo ni hatari zaidi. Maana hata yule wa pili kumega huwa anajidhania ni wa kwanza, alimradi tu hamjui huyo aliyeanza.
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Something is spinning in my head....kwamba alipata hedhi tarehe 23/3/'10 halafu mkakutana 1 hadi 3/04/'10 au kinyume chake?
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ....hii inaenda kinyumenyume....
     
Loading...