Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My girlfriend has a girlfriend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Apr 11, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Wakuu napenda
    Kutanguliza samahani kama hii
    topic itawakwaza wengine..

    Nina rafiki yangu wa kike kaolewa
    na ana mtoto wa miaka mitano ..
    Yeye na mume wake pamoja na mtoto
    wanaishi maisha ya amani tu..

    Nway jana hiyo tukawa tunapiga story tu
    akasema kuna kitu anataka kuniambiaili nimsaidie
    akasema yeye si mwaminifu kwenye ndoa yake kwani
    ame fanya tendo la ndoa na mwanamke mwingine..
    na kweli amefurahia na anaburudika zaidi..
    Amejaribu kumwambia mumewe kwa njia ya utani
    Mume akabadilika kuwa Mbogo ndo akamwambia ni utani tu..

    Sasa wanajamvi afanyaje sukari imemkolea kwa mwanamke
    Mwenzake,halafu ye mtoto wa Mchungaji na huku ana
    ndoa na familia..
    Mawazo yenu yanakaribishwa.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! AD hii kali! Dunia yetu ya sasa Mhhhh! ina mambo ambayo kwa kweli ni ya kustaajabisha sana. Sasa huyu si ajabu anaweza kuamua kufunga virago ili akiishi na mwanamke mwenzake maana burudani ni zaidi ya ile anayoipata toka kwa mumewe!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Yaani huyo
    hataki tena tendo la ndoa
    Na mumewe.. haimfurahishi..dahhhh
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shetani ana nguvu sana mwambie huyo dada afunge na kufanya maombi maana atakapo angukia ni aibu kwa ndugu zake na mumewe na mtoto wao,
    Halafu my dia jaribu kumuogopa kimtindo asije kukubaka bure.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hilo ni pepo, maombi ndiyo yatamuokoa. Asipofanya jitihada, ndoa yake iko shakani.
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Afrodenzi ndio kwanza umeingia ofisini na stories za weekend? Kazi kwanza, tutaziongelea wakati wa break. Halafu angalia mafaili kama yapo kama ilivyoyaacha ijumaa b'se kuna watu wamepoteza kazi this weekend.
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh...hii story ya wapi tena? huyo demu ni mtoto wa mchungaji? embu ni pm tu!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Daaahh
    mpenzi MR
    huyu kachanganyiwa na penzi la msichana
    Mwenzie yeanatafuta njia ya kumwambia mumewe
    anakwambia nilikuwa kipofu sasa nimeona..

    Hahaha and
    u don't need to worry bwt me lol
    Hahahah lol
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    What's wrong with dude? If I were him I'd bust a quick rhyme that goes a lil' some like this....my girl gotta a girlfriend, I just found out but it's aiight, as long as I can be with her too. And It's really not a problem coz Imma make it do-what it-do. Coz having two chicks is better than having no chicks. I'd rather just join in. Keep my girl and keep the other one too. Ha haaa....

    So just tell dude not to be all uptight about it. Life is too short to fuss about the minutiae of everyday life. Actually, IMO fussing shortens life. He can join in and they can all have one hell of a menage a trois. That way so everyone can be jolly. Does anyone find that to be objectionable?

    Oh btw, wassuup JF world? It's been a minute and things done changed since I left. I see tons of new peeps that I barely know. But it's all good. I'm sure the vets did hold down the fort while I was gone. Happy Monday, peace out, and be well.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hahaha kazi ipo kweli hii ni laana duh Mungu tusaidie jamni mapenzi ya jinsia moja big NO!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    My dear
    matatizo ya maisha yanatokea
    Saa yeyote haijali ni weekend au weekdays


    Daahh hiyo avatar yako
    Na maneno uliyoandika yamenishtua kidogo lol
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Daaahh
    Welcome back NN.
    so the guy should join the club mmmhhh

    But what bwt the kid
    And family a super Christian..
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kilimo kwanza
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Tatizo tunakoelekea
    kila kitu ambacho kilikatanzwa
    ndio fashion. Na watu wana enjoy..
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuu
    lakini mie nimesha vuna..
     
  16. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Mwambie huyo rafiki yako atafuta na ausikilize wimbo unaoitwa-My girl gotta girlfriend rmx by Ray Lavander feat Fabolous
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    The kid? They should just put him/ her to bed before they get their freak on. Simple as that.

    And what is a super christian? Afterall, who said christians, whether super or not, don't get freaky?
     
  18. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku za mwisho zimefika si bure huyo rafiki ako ana mapepo wabaya sana anahitaji msaada wa maombezi
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh naona
    Kuna ambao wanam sapport
    very interesting.
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tayarisha mbegu, etc kwa msimu ujao.
     
Loading...