Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My girlfriend ananiibia hela yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Mar 2, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mambo zenu waheshimiwa?ni hivi mie nina my girlfriend wangu ambaye nimepanga chumba kwa ajili ya kwenda kufurahishana inapobidi,lkn mara nyingi napokutana naye baadae nikihesabu hela zangu nakuta zimepungua ktk hali ya mm kutoelewa kwamba kwann zimepungua kiasi hiko nikawa nafikiri labda nimesahau mahesabu lkn kuna cku nilizihesabu fedha zangu kabla yeye hajafika lkn cha ajabu tulipomalizana nikakuta hela zimepungua kwahiyo nikawa na uhakika kuwa yy ndiye anayeniibia bac jana nikamwita ili aje nami nimtege,bac 2kaichakachua ngono kama kawa, 2livyamaliza kuivunja amri ya 6 mie nikaenda kukoga niliporudi nikamuambie na yeye akaoge,alivyotoka mie nikahakikisha hela yangu na kuiona imepungua ndipo nikaanza kusachi ktk nguo zake ckukuta ki2 lkn nilipofika kwenye viatu vyake nikazikuta hela zangu mie nikazichukua zile hela zangu na kuchukua karatasi na kuiandika maneno haya:HII HELA INUNULIE CHUPI UVAE ,nikaichukua ile karatac nikaiweka ktk kile kiatu chake na ku2lia kana kwamba hakuna kilichotoke,alivyorudi kukoga mie nikawa namchora anavyohakikisha kama noti bado ipo kwenye kiatu chake,akavaa na kuondoka zetu cha ajabu mpaka sasa cmu yake kaizima,je nimfanyaje huyu demu na tabia mbaya yake hii mie bado namzimia?
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh pole sana itakuwa humpi pesa za matumizi huku anajua fika kwamba unaweza kumpatia. kwa nini umepanga chumba kwa ajili ya kufanyia ngono?
     
  3. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaa nae umweleze ukweli aache wizi au kama ana shida ya hela akuombe kiustaarabu,i hope she will change.....gudluck
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wanawake wengi , nadiriki kusema takriban wote husachi poket na walet za wenzi wao hasa bongo. Tabia chafu kabisa
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Muongo mkubwa wewe,mnaenda kuchukua madada poa,hamuwalipi vya kutosha,mnakuja na data za kipuuzi hapa,eti takriban wote......!!!
     
  6. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u cant be serious,huh!!!
     
  7. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono....veeeery true..
     
  8. k

    kadegedule New Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani si umwambie tu ukweli kuwa anakuibiaga pesa zako! MWambie kama anakuwa na tatizo aweanakuambia.Au wewe bwana mkubwa unambania kumtoa na hata pesa ya sabuni?
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Duuh wee mkali yani una room special for ngono,ipo kinondon au sinza?tena self contained ama kweli ume invest
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    imeandikwa mshahara wa dhambi ni mauti!! ngono itakutokea puani, na hela anazochukua si jasho lake?
     
  11. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka inaonekana humpi hela ya matumizi thats why, unajua sio mpaka akuombe,na wewe huwajibiki.
    anyway kuiba sio tabia njema,siku ile ulivyosifumania kwenye kiatu ungemkalisha chini na kumweleza mapungufu yake na ajirekebishe.
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hupangishi ataka nije nigongee hapo mzigo wangu
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Take Five Michelle, nimekugongea thanks.
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Mnatokaga jasho kumbe, mi nilifikiri ni burudani??
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mfano wewe ni boyfriend wangu, hunipi hela ya kununulia chupi, sabuni, mafuta, kupendezesha nywele,
    na mimi niwe kama msichana, unafikiri nitafanya nini?

    Lakini kama unanipa, unajali mahitaji yangu sikuibii,
    sio unaona napendeza wala huulizi, nina simu mpya huulizi, kiatu kipya huulizi, nanukia pafume nzuri hujui nimepata wapi.
    Unachojua wewe kuchakachua tu, daaaaaah sitaniii nikipata nafasi ya kukuibia nakuibia kwa kweli.

    Kwa hiyo kama unamfanyia hayo yote halafu anakuibia hafanyi vizuri. Mwambie abadilike.
    Na wewe kama humpi hela, uwe unampa, hujui ukiona vyaelea vimeundwa kaka wewe!!!

    Lakini yote katika yote, mshahara wa dhambi ni mauti.
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Location : jo'burg
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyo sio girl friend, ni gril friend.
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo umesema Mama big up :A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  19. g

    geophysics JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole kaka, huyo mpenzi wako ni mwizi sugu....ila nashukuru kwa jinsi ulivyomnasa na ukawa mpole...Inaonyesha kukomaa kwa akili.
    Nashauri umpe nafasi akatafute wenye nazo zaidi maana kama anafanya hivyo ujue akikutana na wenye pesa zaidi yako watalamba ki ulaini...matokeo.... Utakuwa unasikiliza wimbo wa Feruzz...au wa Dazz Nundas...Kamanda
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Huyo girlfriend wako inaelekea ana tabia ya udokozi na imeshakomaa. Kama bado unamzimia mwambie ukweli anaweza kujirekebisha ila sidhani kama ataacha.
     
Loading...