Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My friend Pasha

Discussion in 'Sports' started by Raia Fulani, Feb 15, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    huyu dogo hapo juu nimeupenda sana wimbo wake wa mtoto Hidaya na huwa naujengea taswira huu wimbo kichwani kila unapopogwa. tatizo ni moja, pale anaposema mpenzi wake ana sura mbaya! Dogo, badili hicho kipande na umsifie huyo dada kwa kila kitu na watu watautumia huo wimbo kwa mengi. toa version II ya huo wimbo. Pia nimepata feeling kuwa nitakurudisha studio unitengenezee huo wimbo kwa mahitaji yangu tu siku nitakapoamua kuoa. Badala ya Hidaya utaweka jina la mpenzi wangu na vionjo vingine, kwa gharama utakayohitaji wewe. Wadau mpeni dogo hizi taarifa kama hata access huku
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kingi you never stop to amaze...... yaelekea mapenzi yanakushoboaa na umeyapania, kaazi kweli kweli. Umechelewa eeh? Labda ni vile umezoea kuumiza wasichana kimapenzi.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sio kiivyo. naupenda tu huo wimbo
     
Loading...