Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My friend anakanyaga waya usiku wa leo. Nimsaidieje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Apr 20, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni true case. Binti ni shemeji yangu na mwanaume ni rafiki yangu. Binti aliambukizwa HIV kutoka kwa mama yake wakati wa kuzaliwa, na aliniambia mwenyewe. Kupitia kwangu rafik yangu alimfaham huyu bint, na alipokuja niambia, alikuwa ameshamlala mara 2, mara zote akitumia condom kutokana shinikizo la bint.

    Jamaa anataka apige kav kwa sababu anasema siku ya kwanza alimkuta bikra so anamwamini. Kanitumia msg muda si mrefu kuwa leo kafanikiwa kumlewesha binti Amarula (bint alikuwa hanywi kileo!)

    Bint yupo hoi kwa ulevi na jamaa ameamua kutumia hiyo chance kumuingilia bila condom. Aliponitumia msg nilikuwa tait sana sikuweza kuisoma, nilipokuja kuisoma nimempigia nakuta keshazima simu.

    Roho inaniuma sana kwa nini sikumwambia jamaa before, ingawa siku bint alivyonihadithia kuwa ni muathirika aliniomba sana nisimwambie mtu. nifanyeje?
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ........................i w'll back..............
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Dah...MUNGU wangu, ujifanya sana kosa kutomwambia jamaa
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Scanning virus............
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hadithi za Alinacha, kwani huyo binti ana miaka 3? Usitake kutuletea habaria ya binti mwenye umri wa miaka 25 afu eti alizaliwa na UKIMWI.

    Waambie hao hao....
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa nini hakwenda kupiima kabla ya kuanza kufanya mapenzi na huyo binti? Inawezekana akawa alishaambukizwa tangu siku ya kwanza kwa kuwa condom haizuii maambukizi kwa asilimia mia moja!
     
  7. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hizi story za kutunga bwana! Cjui hata nisemaje'lol ntarud baadae
     
  8. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hizi story za kutunga bwana! Cjui hata nisemaje'lol ntarud baadae ngoja amalize kwanza
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Muwekee sumu kwenye mlo, afe kifo cha haraka kuliko kuugua na kuteseka muda mrefu na ukimwi
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    shigongo anatafuta watu kama wewe.......:rolleyez::rolleyez::rolleyez:
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We Tuko ........kumlalala ndio kufanyeje? mbona sexual act mnaigendertise wajameni???

    Second kwa kuwa nameamua kujilipua (kumwingilia kinyume cha makubaliano huyo rafikio ana makosa na ni mtovu wa nidhamu. Mkataze kwa kumwelewesha thamani kwa mapenzi kati yao wawili. Mwulize huyo mpenzi wake atajisikiaje iwapo ataelewa kuwa alimlewesha na kumwingilia kinguvu? Je hayo ndo mapenzi ya kweli??
     
  12. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huyo jamaa yako ashapima??? inawezekana wanaenda kubadilishana virus, anyway so sad info, tunazidi kuongeza folen mahospitalini.
     
  13. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpigie simu huyo binti kisha omba kuongea na mkaka
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nenda waliko kama unajua!
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    baada ya mwili wangu na ngozi yangu kuharibika nitamwona bwana .
     
  16. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapendwa tusilaumiane hapa. We all make stupid mistakes, indeed very very stupid

    aende hospitalini akapime kwanza if negative aeleze kisa chote kwa daktari. Then atumie ARV full dose at least 3 classes of drugs kwa mwezi mzima. But a doctor will advice more and better the options availale.

    Kumbuka this is not a standard practise and neither this behaviour is tolerated or acceptable but I'll be the last one to point a finger kwa huyu bwana

    The drugs works better at least within 72 hrs and the earlier the better. Note that there is no guarantee that it'll work but there's a statistical significance chance that zitamsaidia

    This is all I can can and am not sure kama best medical practise inaruhusu hii but try mkuu
     
  17. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,857
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Usiseme kitu Usichojua, had a friend who died at 23 and he got since death!....

    QUOTE=Gurta;3743351]Hadithi za Alinacha, kwani huyo binti ana miaka 3? Usitake kutuletea habaria ya binti mwenye umri wa miaka 25 afu eti alizaliwa na UKIMWI.

    Waambie hao hao....[/QUOTE]
     
  18. P

    Peac Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mficha maradhi kifo kitamuumbua.
    Kama ni kwl, fikira hicho nilichoxema 1st.
     
  19. juma sal

    juma sal Senior Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We mwache tu bana!!!!!aone utam coz ukimwi siku hizi sio tishio kiviiiiiiiiile!!ARV bureeeeeeeeeeee!!!!
     
  20. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akiikanyaga kwa tamaa yake poa kwani kuna aliyemlazimisha kuwa kiwembe? Kama ni stori ya kutunga basi jamaa hatakanyaga miwaya ila mtunzi atakuwa anajichulia tu.
     
Loading...