Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My first Interview next week! nipeni maujanja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pasco_jr_ngumi, Aug 4, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nisaidieni mbinu za kushinda kazi
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafasi gani mkuu?
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Manager
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Manager, naacha ualimu
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kupiga chini ualimu kwani serikali yetu haiwajali kabisa.
    Nakushauri zingatia mavazi utakayovaa siku ya interview.
     
  6. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    confidence muhim
     
  7. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usiongope, hakikisha vyeti vyako vyote ni halali
     
  8. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot]This is from ''Twilight'' by Lobsang Rampa, page 48
    Let us say that Mr. Smith wants a job and he is going to an interview tomorrow, or the day after, or the day after that with Mr. Brown. So Mr. Smith churns out a Mantra. He mumbles, mumbles, mumbles while he is thinking about getting this nonsense over so he can go to the pictures or go and get a drink or go and find a girl friend, or something like that. He tries to get it over and done with, and having said it three times he is convinced he has done everything necessary and the Powers That Be are responsible for everything else after. Then Mr. Smith rushes out, goes to the pictures, perhaps goes to a bar and gets a swig or two of beer, and picks up a girl, and when he goes for his interview with Mr. Brown well, he doesn't make a hit. Of course he doesn't, he hasn't prepared for it, he hasn't done his homework. What he should do is this:[/FONT]
    [FONT=&quot]Mr. Smith wants a job so he has applied for a job having assured himself that he has the necessary qualifications and abilities [/FONT]
     
  9. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vaa smart, jijenge kujiamini, jibu swali unaloulizwa kwa ufasaha ukiwa umetulia pasipo kubabaika, swali ambali ambalo unaweza kujaribu kulijibu yes you can try, lakini kama swali hulijui kabisa ni bora kutojibu kabisa na kusema hulifahamu kuliko ukasema uongo au kutoa jibu la uongo, ukiulizwa kuhusu salary ni vizuri ukawadodosa watu kwa pembeni kujua arte za salaries zao ili unapoulizwa usiende chini sana (inakushushia soko lako) lakini pia usiende kiwango ambacho kiko juu zaidi ambacho wao hawakiwezi, lakini pia usisite kuwauliza swali wakikupa nafasi.
     
  10. m

    mob JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kwanza omba Mungu akutangulie then Nakushauri ujiamini sana then jibu kwa ufasaha na mwisho ili usiogope mwangalie anaekuuliza Maswali Machoni ili kumwondolea yeye confidence
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vaa smart(not crazy colorz...eg tie nyekunduuuu...au njanoooo)...usinukie saana...usitafune tafune...kaa kwa adabu sio kukunja miguu...jibu kile unachoulizwa na sio kuweka mbwembwe...ukipewa nafasi ya kuuliza swali usikomoe...ulizia mambo ya kawaida tu....

    nimejaribu kugusa machache yale ya chini kabisaa...
     
  12. M

    Makareti Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh na mie mmenipa maujuzuji.ila ujuzi wa kutovaa crazy colour ndo umenichekesha zaid
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    wakikuuliza ujuzi wako, usibainishe kama ulishawahi kuwa mwalimu maana watakuwa na hofu utakua kinara wa migomo huo
     
  14. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Pekua vizuri kwenye past threads then, utakutana na uzi unahusiana na techniques za kukabiliana na usahili.
     
  15. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chunguza mapema na kumjua muajiri wako mtarajiwa. kama unaweza kumpata mtu wa kukupa inside information vizuri zaidi. Vile vile jaribu kujua huo umeneja job content yake ni nini? Kinaweza kuwa cheo kina sound kubwa lakini hakina wajibu wala hadhi. Kama wana website ingia humo unaweza kupata kitu. Lakini mwisho wa siku ujuzi wako, uzoefu, kujiamini na unavyojinadi mbele ya watu ndivyo vitakavyokupa kazi. Hiyo ni kama hakuna kutoa hongo au kupendeleana.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Manager wa nini? Kuna pub manager transport manager finance manager maana interview ziko tofauti
     
  17. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hongera sana kwa kuitwa maana hiyo ni hatua kubwa.

    Google: domestic interviews questions and answers

    Basic qnt like:
    -tell us about your self
    -what are your strenghs and weakneses
    -why do you think you are the right candidate?
    -why you resign from being a Teacher?
    -what is your short and lonh term plan?
    -how much do you expect?
    -do you prefer to work along or with others? ..why?
    -have you ever fire or punish someone? Why? How?
    -if your subdinate woulnt perfom, as mgr wat will u do?....etc

    Pia kama wana website isome uwajue vizuri na kama inawezekana tafuta mtu akupe inside info. Like salary range, benefits, mngt style etc

    Ukishindwa nambie
     
Loading...