Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My favourite Tanzanians....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Oct 24, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    Hivi watanzania gani ambao sio wanasisa wala viongozi ambao tunaweza kusema wemeifanyia nchi makubwa...au tunaweza sema

    Ni watanzania ambao tunawapenda na kuwakubali kwa wanayoyafanya....

    Mi nawa nominate watu hawa...

    Michuzi
    JamiiForums
    Lundenga
    Clouds FM
    TCCIA
    IPP Media
    Azaki
    Kipanya

    wengine mnaweza wataja.....
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Michuzi ni CCM. Mwondoe hapo.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    ishu sio kuwa ccm
    ishu ni mchango wake kwa taifa...
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    -Reginald Mengi
    -Eric Shigongo
    -John Mashaka.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    shigongo??????????????
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huoni Mchango wake kwa taifa?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    upi huo wa kuandika habari za kuwachafua watu????
    Habari za uzushi na uwongo??????
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Umeziona hizo tu? Mbona anasaidia kuwapa elimu wajasiliamali, na kutoa misaada kwa watoto yatima.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    ukilinganisha mazuri na mabaya

    ni kama kuuza madawa ya kulevya na kusaidia masikini.
    Pesa yake huwezi kuita ni pesa safi.
     
  10. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nyerere-katuletea uhuru TZ

    Bahresa-sina cha kuelezea mengi yanajulikana

    Yosouph Manji-Ametoa ufadhili Mkubwa kwa Yanga, na kuwalipa vizuri wachezaji mpaka kubadilisha soka letu Tanzania unaona tim kama azam, african lyon et al zinachipua...kama hamtaki basi tena shauri enu.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    You must be under influence...
     
  12. October

    October JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmemsahau mwanakijiji
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    why????????

    But we huoni hiyo industry ya urembo kaanzisha yeye hata kama
    ana hitilafu zake?????????
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yaani wale warembo wa sixties pia alikuwepo? Anyway, hao ni favourites wako mazee, sikupingi hata kidogo ila nafikiri ulikuwa uner influcence
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp umewahi kushiriki nini? Aisifue mvua imemnyea bila shaka
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu october, listi ishakua na akina Lundenga na kipanya.... kweli unataka kuchanganya na wakuu wetu kama mwanakijiji mazee? au labda mwanakijiji anaingia kwenye Jamiii forums

    sawa bana!!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    i will catch u ,i will teach something.
    Dont mess with someone u dont know very well.
    Dont say i didint warn u.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mkwara bubu huo nitafute nipo available mzee wa kujiexpress
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sure boss... especially when you are "smiling devilishly!!" :p
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh si n'chezo inategemea n'ntu na n'ntu
     
Loading...