Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My fathers first political view: Mbowe should be a president!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stroke, Jul 16, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    It was in 2005, when i was sitting with him watching news , it was CHADEMA's Campaign rally aired with Mbowe shooting, and shooting..i heard his first political view after being with him for 28 yrs, " I like this Guy, he should be a PRESIDENT!!" ..that was the only political view i ever heard from him , a 6 degree man(-two masters-one PHD) , one among the learned and intelligent man i have met...May him rest in peace!! I never asked him why?? But i do wait for this man Named Mbowe to persuade my votes for him in 2015.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umetumwa na nani na kwa nini?

    Join Date : 28th June 2012
    Posts : 116
    Rep Power : 326
    Likes Received 34
    Likes Given 2
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi unafikiri kuwepo hapa long time ndio kunakufanya uwe na busara kuliko nani??akili kama za ccm eti kwa sababu chama kina miaka 50 na basi ndio chama bora vunguka wee mtu anaweza kujoin leo na akawa na mawazo mbadala kuliko wewe wa zamani,mwache mtu afunguke kwani hisia zake zinakuuma nini wewe au wewe ni jack zoka???

    Hata mimi naamini freeman aikael mbowe anaweza kuwa raisi bora kuliko wote tanzania
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Aje Mbowe au kiongozi mwingine yeyote hatafanya maamuzi yake zaidi ya kutekeleza majukumu ya wenye dunia na hivyo hakuna lolote litakalobadilika.
     
  5. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    IS there limitation of time for one to join in any forum.?? are views limited to only FEW LIKE U??? GIVE ME A BREAK!!!
     
  6. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    and verse versa is true!
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jukwaa huru na fikra pevu. Thatz all!
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Magamba hawawezi digest, ingawa wanampenda magufuli pale wanapotaka sifa. We need a president who make things to happen, a president ambaye anaahidi kile aaminicho kinatekelezeka na kukitekeleza.Magamba bado wanaahidi pamoja na kuwa miaka 50 wapo madarakani.Wanataka kubaki huku waki act kama wapinzani.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kweli umetumwa
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,022
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    magamba with mabwepande forest's low thinking capacity .:redface:
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeutumia uhuru wako wa kutoa maoni bila kumkashifu mtu,sikupingi wala sikuungi mkono kwa maana bado kuna masuala ya msingi ninayotakiwa kuyazungumzia zaidi ya hili.Naamini muda utakapofika tutayazungumzia yote haya lakini ni lazima tuwe waangalifu kwenye kila neno maana linaweza sababisha mgawanyiko ndani ya chama.
     
Loading...