Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

my ex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by calvinbill, Jun 15, 2012.

  1. c

    calvinbill Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo wana JF. Juzi nikiwa Arusha kwenye Trade Fair nilifanikiwa kukutana na mpenzi wangu wa zamani, takriban 9 years a go hatujawahi kuonana, nikiwa na shop around, nilishangaa mtu ananirikia mgongoni nikakosa balans tukaanguka chini, kugeuka nikakuta ni yule wangu wa zamani, akanibusu na kunilisha juice yake kidogo, watu walishangaa na walinzi wa G4S walishakaribia, huyu mdada nilimpenda sana, leo amenialika Uganda anako ishi na amenitumishia Flight ticket niende next week. je nifanyeje?
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Status zenu zikoje,mmeoa na kuolewa ili tuweze kukushauri zaidi
     
  3. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kama ni ex wako na mlipotezana miaka 9 ilyopita na unampenda km ulivyosema,halafu bahati mbaya au nzuri hujaoa then what are you waiting for?go ahead kaka
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    taraaah taraaah tataah X 2...am just singing
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wataka tukuambiaje
    OTIS
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    calvinbill unauliza samaki baharini wakati ndio kwao! fanya hima nenda, mbona unataka kumtia hasara mwenzio?? ebo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Katumbue maisha weekend kwa Museveni bana, maisha iko fupi kabadili upepo mkuu mengine pembeni kumbuka zana tu..
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    tatizo.....
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nenda akakutambulishe mme wake.:peep:
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    amekutumishi indeed.....
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Najua kuna tatizo hapo, umeoa au una mchumba ambae uko very commited kwake ndo mana unaomba tukushauri. Pia tujuze huyo x wako alikuambia kuhusu status ya mahusiano yake kwa sasa? TAFAKARI, CHUKUA HATUA!
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mbona imekaa kishigongo zaidi! Kwani wewe unafukiria nini?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mkuu una ukoo na Sheikh Yahya? Umejuaje kama mwanzisha sredi ni mwanaume?:hand::rain:
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hiyo juisi aliyokupa ni ya tunda gani?
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Kaka miaka tisa sio michache usifanye papara ukaishia kulia..Una mke/Mchumba? Na yeye je ana Mume/ Mchumba? Usidhani kwa muda wote huo alikuwa hana mahusiano anakusubiria wewe tuu..
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Preta! tatizo lipi tena? Ni maisha tu, hasa ukizingatia yalivyo mafupi, ni kula bata kwa kwenda mbele bila kujali kama umeoa/olewa, kama baada ya miaka tisa mmoja ana gita na wewe una ngoma. Ni kuunda bendi tu hata kama ni mmoja wenu tu ana vifaa vya mziki. Mnaendeleza libeneke tu kwa kwenda mbele.
    calvinbill nenda ukayaone maisha kwa Mbabe Museveni. Usisahau kuwa mende. Lakini usisahau kubeba angalau ncha kali ya TOPAZ: kwani unajua kama yuko peke yake au ana Nyamaume huko. Bado tunakupenda jamvini.

    Bazazi ni Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Acha upelelezi..
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Kiitikio: Tantalilalila lalala lalaaaa x 2
    Maprosoo.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jee umeshapata data zake huko anakoishi? Usije ukaingia katika mambo usiyoyategemea!
     
  20. c

    calvinbill Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for all your advice, love u all
     
Loading...