Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My ex has stopped to be a man....nimfanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Jun 1, 2012.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    The guy has stoped to be a man kwa kweli! Though Tumeachana muda mrefu na kila mtu akawa na mahusiano mapya ananiharass! Nilipata mtu mwenye pato dogo kuliko la ex wangu ni fundi cherehani ana ka-workshop kake wakati ex alikuwa kazi nzuri, pato zuri na kagari. Jana from no where ameanza kunitumia msg kuwa hapati ucngz na ananipenda ila ako na msichana mdogo mdogo amepachika tatoo kila mahali zimeandikwa jina lake. Eti ananisikitikia kwa kujishusha hadh kutoka kulala hotel nyota tano mpaka gest za elfu 10, anataka kujua huyo fundi cherehani ako na nini kumzidi? Nilimjibu kuwa am happy with my man though he isnt rich na pia nafurahi kuwa amepata binti dogo dogo aliejichora jina lake kila mahali...nilipomjibu hvo akaanza kuniambia nina nyodo na kiburi na msg zangu zote pamoja na picha tulizopiga pamoja atazibandika hapa jf, fb na kwa notes board ya ninaposoma. Pia atazifanyia photo shop za wadada walio uchi aweke sura yangu aone nani ataumia kati yetu. Nimebaki na mawazo je kilichomtia hasira mpaka aje anisumbue na kunikashfu ni nini? Je wanaume mkiachwa na nafasi zenu kuchukuliwa na watu mliowazidi hasa pato inawakera eeh? Je akijaribu kuniphotoshop nimfanyeje? Nipeni mawazo wakuu...! Nyc weekend
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Da pole. Usiwe unamjibu wala usitake afahamu life status yako kabisa. Badilisha line ya simu achana naye. For your peace!
     
  3. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie poa tu, asisahau kuzweka hapa JF!:poa
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Akileta za kuleta mfungulie RB.
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa huo wivu wa kijinga wa ex.

    Tafadhali usizifute hizo msg zihifadhi ili ziwe kama kiekelezo akija kufanya ujinga baadae.

    Halafu wanaume wengine walivyo wajinga!
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mh kaazi kweli kweli.
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili wazo lilinijia pia
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tangu nimeachana nae nimejaribu kukata mawasiliano yote, jana nilimjibu kwani nilikereka alivyokuwa anamsema vibaya mpenzi wangu wa sasa.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du kwa hiyo ni great thinker wa JF huyo. Halafu ukute ni bingwa wa kuwashauri watu jinsi ya kutreat wapenzi wao vizuri, inasikitisha!
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    sio wote,huyo ni gumegume mchafu nayeye mtishie kumtafutia wahuni wa kumdonoa uwani,atakoma tu!
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada,huyu mwache akiona hufurukuti basi atanywea mwenyewe. usitake mawasiliano naye kabisa.

    Ila ikweli wanaume mnatutesa sana hebu tuoneeni huruma wenzenu, nasi pia twaitaji kuona raha ya maisha. Dunia siyo yenu peke yenu jamani.

    Yaani Sabry001 umeniumiza sana manake, leo nimekutana na zahama huku tena na wewe umekuja na hili lol mwaka wetu huu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    LEOrnad robert wala kumtisha mtu kama huyu ni kukaribisha ligi zisizokuwa na msingi. Busara apige kimya kisha amfungulie Rb ili akijaribu kumuumiza kisaikolijia sheria ichukue mkondo wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Did u say he is ur ex ama ur present?
    Coz if he is ur ex, this is what u should do: MAKE HIM UR PAST
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    hizo msg zitunze, mchujulie rb huyo....

    Kingine roho inamchoma, kakuta kuna miba huko ndo kakumbuka shuka wakati kumekucha......

    Kama unaweza usiwasiliane nae, hata fb, m-block......


    Na nyie wanaume sometimes mnakuwaje?????
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwambie hizo picha tunazisubiri hapa JF (Jock)!
    Naamini anakutishiti tu ili umkubalie, sababu kufanya hivyo naye atadhalilika, kwahiyo burudika tu na fundi wako, ila wala usimjibu, mpotezee!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakati fulani muwe wakweli ninyi wakinamama!.....

    no wonder...!unamuita eksi...again unaintertein chats za mapenzi...na vocha unamwomba akutumie.....!

    king'asti hilo neno "make him your past" lina ujumbe mzito sana.....!mwenye kuling'amua naomba ashike neno
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Once i used kugeneralize tabia za wanaume bt now days nimegundua kuna wanaume wazuri pia! Gentlemen
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    he is my past bt naona anajaribu kunitorment jamani
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    fb akaunti nilidiactivate siku mingi. I wish to change my name hapa jf cjui nifanyeje?
     
  20. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    he is my past kwa kweli! I dont intertain mawasiliano ya aina yoyote na ndo mana nilishangaa what pushed him kunisms jana?
     
Loading...