Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My dream....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, May 21, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    boflo.jpg
    ............
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    All I can say....mashallah, hawa ndio walioumbwa J3
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    details.jpg
    Na huyu jee????
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mashallah, huyu kaumbwa thursday night
     
  5. b

    bob68 Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa maisha ya ndoa yanakuaga yameshawatupa...ni wa kuuza sura tu
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu aliumbwa ijumaa wewe tena club billcanas
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee ngoja niende chooni kwanza ntarudi nikwambie
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh hujakutana na vifaa vya ijumaa wewe, wanakuwa kama vile thriller za Michael Jackson.
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hawa wameumbwa kwa maonyesho na ni maua ya kupamba dunia hii. Hawawekwi ndani, huwekwa barazani kila mpita njia aone na kustaajabu uumbaji. USILOGWE UKAWAWEKA NDANI, UTAKUFA KWA PRESHA.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mtu mmoja,tofauti ni kuwa picha ya kwanza alikuwa bado hajavumbua ze kiti motoz na ya pili ni baada ya ze kiti motoz na ze lagaz kumkolea..
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway uumbaji wa Mungu ni mkubwa sometimes!!!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Una vituko wewe,lol!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    manshallah huyu binti bila shaka akienda haja kubwa anatoa "sausage", haja ndogo ndio kabisa nadhani anatoa juice ile ya Azam embe lol!
     
  14. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe ndo boflo bana
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Modz naomba mpige ban kwa muda hii picha maana inatuletea hamasa wakati bado tunawajibika ofisini.
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    keep dreaming boflo a day dreams....
     
  17. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    personally bado hajafikia vigezo
     
Loading...