Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

my doctrine

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mjombo's, Dec 1, 2011.

  1. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijajua kwa nini waheshmiwa wengi tu wakiingia kwenye system wanakua less critical au ziii kabisa wakati walipokua nje walikua watu wazuri tu, ningependa kuona watu hawa wa ndani ya system wanakuwa km mh sita bt its contrary to dis, mi naamin kuwa dawa ya moto ni moto kwa sababu ukiwa critical ndani ya system system itakuogopa na kwa maana hiyo itataka uku utilise 4eva nd dis z wat hapening to 666666666666666666............. coz wakimtoa watajinyonga wenyewe kabla ya 2015
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,472
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    How does any of the above become a doctrine?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    una akili sana, na umeniwahi
     
  4. k

    kitumanga Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila shaka atakua first year certificate ya sheria afu pia ni kilaza some how.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilishasema jamani siasa chit chat za nini. Nimeoa juzi tu na mie hizi hunletea mshipa unataka first boni wangu awe za majanini?

    Mbona hila hizo jamani!!
     
  6. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,472
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Yaani hapo najiuliza huwa unafikiriaga kwa kutumia kiuongo au sehemu gani ya mwili.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwanza umekosea dawa ya moto ni petrol.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkeo mzima, anaendeleaje?
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hah hah hah... kweli mkuu?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mzima, ila wala simuoni akihangaika kutafuta embe mbichi na ukwaju.
    Sababu yenu kunletea siasa chit chat
    Mnataka mwenzenu heshima ishuke?

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lazima ufikirie kwa kiungo kinacho run dunia

     
Loading...