Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"My dear bottle"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jan 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    ..."This thing between woman legs makes things really happen"...

    Huu ni moja wapo ya mistari ninayoikumbuka sana kwenye novel hii marufu. naomba kama kuna mdau anayejua inapopatikana novel hii iliyojizolea umaarufu mkubwa sana Africa, anijulishe plz.

    Novel name; My dear Bottle
    Writer; David G. Maillu
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe jaman ur ma enjo sent from above....IKI NI KILIO CHANGU N I WAS ABT TO WRITE T HERE ...KM KUNA MTU ANA KITABU CHOCHOTE CHA UYU BWANA ANAMBIE....NAMPENDA HAKUNA TENA UYU jamaa alikuwa anaandika vzuri ...marafiki zangu wote wa nairob wanajifanya hawana bt m real in nid na vtabui vyake...UKIPATA NISHTUE PLS N PLS ...

    yaaan umenikuna kweli kweli cz umegusa panapowasha pangu...teh teh km nawaona vle watafsiri...:twitch::twitch: macho kodo kodo mawazo kuleeeeeeeeeeee kwa seramala..!!!!!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yaani mi niliwahi kuwa nacho nikiwa mwanafunzi, akaja kuniibia mwalimu (ajabu eh?). Nimejaribu ku-order online kwa publishers fulani, naona wananiyeyusha.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rose a.k.a dada......tutakorofishana,kwani wewe huwezi muambia Tuko kuhusu hicho kitabu mpaka uongee yote hayo,mara kakukuna,mara sijui nini,nenda taratibu.....unagusa target za watu hapa...........lol
    Ntawatafutia basi......:coffee:
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tuko

    Tafadhali ukipata na "The Flesh" nifahamishe..
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    DADATOM ..kwan umesahau kuwa silaha ya mwanamke ni maneno?mi NAHONGA MANENO YE ANANIONGA ELA NA KITABU AKIKIPATA

    ukimaliza kusoma futa TUKO asione...asije akaninyima bureeeeeeeee!!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dahh jaman
    kweli mwaya
    pole jaman asi awa walimu wetu wwenye MAADILI....pole
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha h a h haaaaaaaaa,nimekusoma,kwa kuzitumia silaha wewe ni bingwa.....mi kazi kujifunza kutoka kwako.....lol

    Usjali,Tuko hana shida si mchoyo atakupa mi ninamfahamu sana........ukishasoma we nipe na mimi,nijue siri za hicho kitabu.......:laugh:
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hiki kitabu kilinisabishia maumivu kwa nilichapwa nilipokiiba kukisoma! na kikafichwa na my late father mpka anafariki aliingia na siri ya hiki kitabu kaburini, I was in std 6 by then!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    DU WE KIINGLISH KILIKUWA KINAPANDA TANGU STD 6?
    NA ILE LUGHA YA KIFICHO YA YULE BWANA ULIKUWA UNAELEWA?
    manake ana vifcho sana kwenye matumiz ya lugha
     
  11. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kama nilikuwa sijazaliwa enzi hiyo
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    TUKO
    si mchoyo atanipa vtabu na majalida yote ila naogopa asitake tufanye FIELD KWA YALE JAMAA ALIYOYAANDIKA..
    dada tom bwna.....kat ya majina mazur ni TOM ..WAT DO U SAY?

    tom jaman...tom ivi...tom ahh ...to to tom on top...haha hahha byeeeeeeeeeee!!!!!!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    u did wat u did?
    kwan umezaliwa 31.12.2010?
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pole sana, ulikosa uhondo...
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145




    wewe Rose usinifanye nibadili jina la mwanangu........mbona akili yako imeharibika ivyo,unawaza hilo jina zuri kila saa....byeeeeeee!!!
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwenye ile novel kuna stori anatoa mwandishi ya dada anaitwa Josephine. Hii ndo itanifanya kamwe nisisubutu kutata field...
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kumbe mwanao wa kiume... Mi nnaye wa kike...:clap2::clap2::clap2:
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tom jina zur teh teh !...asikwambie mtu mbona haukumwta mwanao CHNGWAMBE,KANDIMBA..
    ahh bwana tom jina zuri
    na katika madogo zangu wote nampenda uyu tom
    bt matom weng wana tabia izi
    watundu,wavivu,mapleya
    bt wanajalisana

    wanapenda hesabu
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh una anzia mbali...:twitch::twitch:
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh hahah yule mwenye kapyafumu...!!!!!!!!
    tokazako
     
Loading...