Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Credits to All WOMANS!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELNIN0, May 13, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    IMAGINE:

    ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza
    anakuelewa, anakusamehe halafu anasahau!!!

    UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini
    baadayeanakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni
    kuchukiwaatachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

    UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia
    chakula,unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

    UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine
    unagomakutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua.
    Walahalalamiki!

    CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, unataka huduma. Unamrukia,
    hamnamaandalizi unamuumiza. Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena
    inawezatokea hii; hana kinyongo!

    UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo,nguo za ndani, suruwale
    imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua
    janazimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi janakashasahau nakukusamehe!

    UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto
    anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majinaatakayotumiamtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtotomwinginena mwingine tena!

    Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE,
    WANAVUMILIA!Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

    HIVI INGEKUWA WANAUME WANAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

    Kwa leo acheni tu niwape heshima wanawake wote!!

    I SALUTE AND LOVE U ALL WOMEN!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Inaelekea nilitema mapointi sana. Naona inarudiwa tu hapa!!!!!!!!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huna hati miliki ya hii kitu................
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii mbona kama nilishaiona hapa jamvini tena not long ago.

    Any ways thanks.
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Kweli kaka ulitema mapwenti maana naona jamaa kacopy and paste

    Big up biggieeee.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ninayo mamushka, ntafunga mtu........ subiri.

    You can say that again mdada. Ngoja nikaifumue.
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sijajua kama ishatoka hapa JF, lakini pia ni nzuri kwa wale ambao hawajaiona waione, to me still credits!!
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii kitu hadi kwenye emails nimefowadiwa.Naanza kuhisi na wewe uli-plagiaraiz sehemu fulani.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Ilishatoka skuli meti.
    Ndio ilinipa Senksi ya kwanza na ya mwisho toka kwa Woman of Substance!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ahsante mama. Mwanzo wa ngoma ni lele!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    am afraid so!!!

    mchumbao aseme aliitoa wapi...........vinginevyo itakuwa kama wimbo wa malaika sasa........
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umfunge unufaike na nini?? yeeye kula bondo??
    tudai fidia kwa skuli meti wako, to start with
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na mie naungana na wewe kumsihi atueleze alikoitoa.
    au ndio mambo ya hangover yanamfanya awe kichwa namna hiyo( na huu ukoo umejaa vichwa tupu....)!!!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hata wewe?

    you think am so low?
     
  15. R

    Renegade JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    EL NINO, Sikuiona ilivyowekwa na CHRISPIN lakini ni nzuri nimeipenda, Pia wanawake ndio wametufikisha hapa tulipo( Mama zetu), wametulea kwa upendo na maadili na ndio maana tupo hivi.
     
Loading...