Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My cousin mary mwingira is no more

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Madikizela, Nov 22, 2010.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dear jamii members

    I am very sad to announce the death of my dear cousin Mary Mwingira who has passed away today

    RIP
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni sana. RIP Mary Mwingira.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Pole sana. May all beings attain enlightenment.
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni yule mama wa upanga mtaa wa olimpyo?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mary Mwingira, ila mtoa habari naomba kama unaweza kufafanua zaidi na ikiwezekana tuwekee picha jamani. I knew one Upendo Mwingira, so sijui ni nania wake huyu. So sad.

     
  6. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana ...ni nani huyu??
     
  7. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni yeye wa olympio upanga
     
  8. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Alikuwa ni Mkurugenzi mtendaji wa TANGO na mmoja kati ya Roman catholic professionals
     
  9. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Upendo ni binti wake wa kwanza
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Oh, very sad! Huyu ni dada yake John Ngahyoma wa BBC. Huyu Mama alizaliwa MARY NGAHYOMA akaolewa na one MWINGIRA. Ni msiba mkubwa, na unatuhusu wengi. Ngoja tupite hapo Upanga kupata taarifa zaidi.
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Madikizela very sorry for this misfortune. May the Good Lord give you strength and the entire family to endure the demise.
    Remain Blessed our dear JF member and colleague.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Ngalimecha naye kafiwa na dada, basi ni msiba wetu sote

    Rip, Mary Mwingira.
     
  13. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Rip mary, poleni wafiwa. Tuko pamoja katika kuomboleza.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh nahisi hapa nina ndugu zangu wengi sema tu sijui/hatujuani,msiba hauko upanga uko kunduchi kwa Dr Upendo
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunaomba mnaojua shughuli za msiba zitakuwa wapi mtujulishe kwani nimeambiwa utakuwa Kunduchi na sio Upanga pale ambapo wengi tunapafahamu. Ni Kunduchi sehemu gani?
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    msiba ni kunduchi coz ndiko alikokuwa anaugulia mpaka dakika ya mwisho,kunduchi kuna njia inaingia kulia kuna kibao kimeandikwa SEAMIC ,unaingia hiyo njia,mbele kidogo upande wa kushoto kuna open space then inafuata gorofa thats the place am sure ukiingia hiyo njia utaona tu msiba hauna kificho
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole sana!
     
  18. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni sana Ndugu.
     
  19. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    POLE Buddy, yote mapito we are on da same way... stay blessed

    RIP
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    OMG!! R.I.P MAMA MWINGIRA...Ni pigo kwa wanaharakati......
     
Loading...