Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My confession: Nilimla denda demu wa rafiki yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Feb 10, 2012.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa mwezi uliopita nikitoka tabora na ndege inayo pita dar kwanza kisha mwanza ndo inakuja dar ,mwanza inakaa 3 hrs yakufaulishiwa,ghafula nikakutana na demu ambaye kuna rafiki yangu alishanitambulisha ni mpenzi wake, sasa ikabidi nimsalimu nakukua naye, tulichoharibu ni kuanza kunywa bia kusubiri ndege pale tabora tulikunya tatu tatu.

    Kwa ndege story zikaendelea siti moja na bia mbili, sasa ishu mwanza tulifika sasa tano tukaambiwa ndege ya dar saa mbili tukakaa ka baa ka pale nje tia tungi sana sasa ishu ni usiku kwenye ndege ,sjui ilikuwaje asee tulikula mate ndege inaanza hadi tunafika nilipofika dar nikamuaga.

    Sasa asabuhi nikawa normal nkawa nahuzuni sana si tabia yangu kabisa,nkam sms plz ya kwenye ndege yabaki untold na yasirudie akaanza kutuma sms za mapenzi nkawa sipokei na simu sms nadelete pia ,sasa ishu nimerudi tabora jamaa ake z my best tukitoka job tuu huyu kunichukua tukacheze mpira au weekend bar.

    Sasa kila akiniita yuko na demu yule wa ndege yaani ananikonyeza mara anikanyage na siku alinifata toilet na kusema kama vipi anaonyesha ile sms ya kusema ya ndege ya ishe humo akinisingizia nimemtongoza yaani skuiz namuepuka msjkaj hadi ananiuliza ,na sina wa kumweleza sjamwambia m2 usumbufu huu ...NISHAURI
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole sana na ukiendelea itaku cost
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kupanda ndege! Tungejuaje?

    Ukome kumendea vya watu!:smash:
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mhhh japo uandishi wako haujaenda vyema ila hayo ni matokeo ya ulichofanya
    na ulijua kabisa ni msichana wa rafiki yako na ukakubali kutoa ulimi wako ukampa
    na then hapa unakuja kuomba ushauri wa kujutia kile ulichofanya
    Na ole wako msichana huyo aonyeshe sms uliyomtumia ndo utakuwa mwanzo wa kuvunja urafiki wako na jamaa na urafiki wa msichana na jamaa maana itaonekana sio mwaminifu
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    funda moja la ziada.....
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hako ka mwanamke mcharuko jamani bora wewe umetambua kosa lako ,
    Ila la kufanya watakushauri kina kaka :embarassed2:
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mla huliwa baba, subiri jamaa yake ajue akupakue KIBOGA!!
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hii stiry kampe huyo rafikiyo mwenye demu au demu mwenyewe.
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hicho kidemu hakijatulia! Ishu ni pale kitakapokusemea kwa jamaa yake msg anazo! Dont sms her again halafu kwenye simu yako mweke kwenye black list
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sawa,tumeisha jua kuwa ulipanda ndege mkuu.
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​gonga mzigo ulitoa ulimi wa nini
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    bahati haiji mara mbili
     
  13. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binadamu bwana! Sasa mnamsanifu kusema kapanda ndege? Hata kama we bado hujapanda kubali tu kuwa wengine saiv ni jambo la kawaida sana wanazipanda kila siku kama unaona unapenda pigana upande kama vp ishi uwezavyo khaa! Great thinkers wawe ndege ni issue?
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    duuh thats very bad,whay did u do that?dont ever allow it to happen kwa demu wa mwenzio au mke wa mtu utaja umbuka hapa mjini hako katabia kako kaache kabisa eeh
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kula maini hayo wewe halafu piga kimya.Ukiona matamu kwa mwezi mara moja sio mbaya kama machachu mpotezee moja kwa moja
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa...
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa unajua mwana kwa sababu wewe ndio ulishabugi it tym to face the music...endelea na huyo demu pata uroda na pia jua utakamatwa some tym.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hii filamu inaitwaje?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tatizo lililopelekea kufanya hivyo ni kupanda ndege ama kunywa bia?
    Tutegemee matukio haya ukikwea pipa ama hata bia za mwananyamala zinakulandua?
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Hivi kupanda ndege ni issue eeeh, sikujua.
     
Loading...