Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Confesion: Nilitoa Mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Jul 11, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ilikua saa sita na nusu mchana siku ya Ijumaa......nipo nyumbani baada y akutoka kufundisha Tuisheni mbali kidogo na nyumbani........unaikumbuka likizo ya Mkapa enzizile ukimaliza form 6 unakaa zaidi ya mwaka nyumbani..ndoiyo!!

    sasa basi akaja binti na uniform zake..katoroka school,namwangalia kama kanenepa ivi kidogo,ni binti mzuri kwa kweli...
    nampokea kwa kumbatio heavy as i used to love that first Girlfriend of Mine,hapo binti yupo Form Four..mwezi wa Sita ivi..
    Binti akanipa live anahisi kuwa ana ujauzito..tukapime.NI mtoto wa mchungaji na kwao ni sheria kali..ukizingatia ni first born..

    kufika mjini tukapima mtoto kweli ni mjamzito..miezi miwili.Daktar kuona ile Uniform akajua ni wakusoma..akaadvise tutoe,garama ni 15,000...nikajadiliana na binti akapropose tutoe pia..sikupenda..nilitamani nitoroke..niljua ni dhambi kubwa...nilizidiwa nguvu..ikabidi nikubali kuitoa.....akatoa ile mimba......bahati ilitoka bil amatatizo....tukarudi nyumbani..nikamsindikiza hadi kwao...after a week akarudi shuleni.......ingawa baada ya mimi kwenda chuo uhusiano wetu haukuendelea..ila hadi leo bado tunapendana (kaka na dada :peep:..kaolewa na ana mtoto mmoja sasa...

    huwa naikumbuka sana iyo situation n akuniumiza sana moyo wangu........natamani isingewezekana kuw ahivyo..ila haiwezekani.......

    haya wale woote hapa mliowahi/mnaotarajia kutoa au kushawishi kutoa ujauzito...kiri na utubu kwenye thread hii...
    mimi nilishakiri na kumuomba Mungu anisamehe...but is not bad to share it with you
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    its your confession so to speak................Mungu akusamehe
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo ulitoa au yeye? jinsia yako ni ipi?!
    Na ulitoa au ilitolewa?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sijatoa wala kutolewa mimba, bali nakumbuka jirani yetu kipenzi alipoteza maisha yake kwa upotofu wa wanaume kama nyinyi alikuwa form 3.

    RIP M
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hizo ni issue za kawaida kuna jamaa yangu yeye ametoa tano mpaka
    sasahivi kwa hiyo si dhani kama ni isue control birth rate
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    :plane:
     
  7. phina

    phina JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi..kwa nini watu wasitumie njia za uzazi wa mpango??sex is a great responsibility..hayo mambo ya kutoa mimba na kutubu kila kikicha..na kurudia makosa yale yale tena ni dhaifu!!!
     
  8. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh hizi issue mbili za kutoa mimba na kutumia condom zinachanganya hata dini zetu.Je watu wafe kwa ukimwi kwa kutokutumia condom au watu wazae wangali shule kwa kutokutumia condom au kutokutoa mimba?.

    To me it is a bit complicated lakini hebu wengine tuchangie kuhusu haya mambo mawili naona kama yanaenda pamoja wakati tunatoa confessions zetu kwani naamini majority yetu humu tumeshatenda hii dhambi(nikiwa mmoja wapo)
     
  9. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Phina,it is a bit complicated my dear,hata uzazi wa mpango ni kinyume na mahubiri ya dini zetu,hebu imagine hata kutumia condom pia ni dhambi,kwamba bora u-abstain au uwe na mpenzi mmoja ulieoa kwa ndoa,je haya tunayaweza kwa udhaifu wetu wa kibinadamu?Just thinking loud
     
  10. phina

    phina JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najua wanasema hamna dhambi kubwa kiliko nyingine..lakini abortion ni uuaji.and everytime you do that you are not the same!a part of you dies with your unborn child..walah!waulize watu..ukipata mtu mkweli atakuambia!
    halafu watu hawatumii kinga-mfano condoms sio kwa sababu ya kuogopa dhambi.,wana yao!!
     
  11. i

    issabela Senior Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its true pia nataka kuuliza in a family ambayo wanashka sana maadili imetokea one of the parents kaathirika by other means kama ajali hv watafanyje na bado wana tamaniana? na using condm is nt allowed
     
  12. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Phina ndio maana nimesema hizi issues mbili ya kutokutumia condoms and abortions ni very complicated.Nilishawahi kuwa na "maongezi" na rafiki yangu padre kuhusu haya mambo mawili,he never satisfied me with his religious based opinion.
     
  13. phina

    phina JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikungu-umenena vyema.siku zote kazi ya padre ni kuilinda imani..so far-I THINK birth control as discussed in religion is based on a cultural point of view eg in christianity from the jews and it was in the old testament that a man was cursed for withdrawal (i hope i am correct with the part cursed) lakini tumepewa maarifa na uwezo wa ya kuchagua..it is much wiser not to conceive-by whatever means, than ending ones life before it has started!
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ukiwa na ufahamu wa family planning....swala la abbotion alikupi shida.....cjawahi toa but alinisumbui kulisikia
     
  15. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thanks for sharing your experience and may God give you peace.
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mbona hata kondom zinazuia kuanza kwa maisha? kwa sababu kitendo cha kuzuia mbegu zisifuate mkondo wake wa "asili"
    ni kitendo cha "uuaji" pia. au vipi?
     
  17. phina

    phina JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    godfrey tajiri.,my argument is based on the fact that the sperm has the ability to fertilize an egg..but until fertilization has occured, one cannot say pro-creation (per se) has occurred. u cannot end something that has not started yet..so until fertilization has occured things are still left to chance..and nothing is definite yet.
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,699
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Unachotakiwa ni kutubu, na toba iwe ya kweli na uamini Mungu amekusamehe then usahau na usonge mbele na maisha. Mungu wetu anasamehe na huwa hakumbuki dhambi ya mtu
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Aisee..nakiri kutoa moja with my ex..na kumsaidia kutoa nyingine...kwahiyo jumla ni mbili...Mungu uwarehemu hao na utusamehe makosa yetu wakosaji..
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh, tunakwenda wapi?????
     
Loading...