Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Blackberry 9000 Bold is dead help please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 14, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    My BB is not turning ON and when I put on charger if flashes red 2-3 times continuously. I bought it at Afritel Zain shopping centre next to Hadees au Fast Food restaurant 3 months ago and it is out of warranty since they only give 1 month warranty. Anyone with a workaround to fix it please...
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Muone fundi Muna yupo pale Mosque street au Dr Phone,
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Na mwingine yupo pale juu ya duka la vodacom pale Samora opp na IPS building
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ipeleke Zain Centre pale (Harbour View) JM Mall,watakusaidia ushauri bila gharama yoyote.... Au Zain Centre iliyo-karibu nawe...
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ok thanks all
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    POle sana
    One month warranty mbona kichekesho . Kwani haina manufacturer warranty? kama hukutupa makabrasha ya simu soma vizuri kuna info za manufacturer warranty na vitu gani ina cover. pia jaribu kucheki kwenye website ya BB kama Serial Number au IMEI No za BB yako zinakubalika.

    Supplier warranty sio muhimu kama manufacturer warranty.


    Vile Vile
    Hilo tatizo linaonekana kam ni commona pia katk BB na litakuwa na solution kwenye site ya blackbery na unaweza kupta usaidizi wa online . Mfano kuna hii unofficial website ( http://www.blackberryforums.com.au/forums/blackberry-7200-series-discussion/979-red-led-flashing-problem.html) ya blackberry wanasuggest


    This behavior indicates that no applications are installed on the BlackBerry device.

    Cause

    BlackBerry Application Loader removed existing application programs from the BlackBerry device, but failed to install new applications.

    Resolution

    Complete the following steps:

    1. Verify that BlackBerry Device Software is added to the computer. For instructions, see KB03295.
    2. If the BlackBerry device is connected to a laptop computer using a docking station, disconnect the docking station from the laptop computer and connect the BlackBerry device directly to the laptop computer.
    3. If a third-party program (such as a virus scanner) uses the same communications (COM) port as the BlackBerry Desktop Software, close the third-party application.
    4. If you use a universal serial bus (USB) adapter to connect the BlackBerry device to a serial port, temporarily connect the device to a USB port.
    5. In the BlackBerry Desktop Manager, double-click Application Loader.
    6. Follow the application loader prompts to install the BlackBerry Device Software.


    otherwise peleka kwa mafundi lakini nadhani tatizo hili halitaji kuichokona simu sana.
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Pole sana mdogo wangu. Nami nilikuwa na mpango wa kuchukua aina hiyo ya simu, sasa ujumbe wako unanipa hofu nisije nikasitukia na mie BB yangu mpya imeganda ghafla!!! Naona ninunue tu iPhone labda yenyewe imetulia, wenye uzoefu wanisaidie kunipa ushauri.
    .
     
  9. Kivuko

    Kivuko Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    next time do not buy a phone with 3 months warranty,most phones do have 1 year warranty,and some 2 years.if the seller indicates the warranty is just 3 months the authenticity of the phone is in question.

    regarding the blackberry it is a software problem,just find someone who knows their way around a computer to help you fix it.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    BB bold ni BB bomba kuliko BB zote,tatizo lipo kwa kila chombo cha electronics,inawezekana hiyo BB ni ya bandia au ilipata hitilafu kutokana na utumiaji,pia mi kwa hapa TZ sijaona duka liuzalo BB na waranti wenye maduka hudai BB hazina waranti,nimewahi kuuliza pale kwenye duka liuzalo simu Mlimani City karibu na shoprite wakaniambia hivyo nilivyotaka kununua,nikaona isiwe tabu,nikanunua kutoka kwa jamaa aliyekuja kutoka Uingereza kwa laki nne kitu kimetulia kina mwaka hata siku moja haijawahi kuharibika,hizi za maduka ya bongo au za makampuni ya simu ninawasiwasi nazo isiwe nuna wajanja wanazikarabati kutoka Dubai ingawa nyingi zimeandikwa kuwa zimetengenezwa Hungary na cable zake zinatoka China
     
  11. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    BB hamna kitu ni bomu ambalo linaweza kukulipukia anytime.
     
  12. 1

    1975 Senior Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wakati umefika tuangalie uwezekano wa kublock avetor za aina hii,moderator humu unao member wenyeheshima zao naomba nikushauri uifanyie kazi hii avetor kwani sasa hii website ambayo tunaiheshimu sana tutaanza kufikiri imekuwa ya kihuni!!!!!!!!
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Tuambie uhuni upi ambao moderato wanatakiwa kublock,ni vizuri kueleza huo uhuni kuliko kutoa hukumu ya jumla ,
     
Loading...