Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My BEST FRIEND IS LOOKING FOR A LIFE PARTNER

Discussion in 'Love Connect' started by Mrembo, Sep 27, 2011.

  1. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu.

    Naandika hii post kwa niaba ya best friend wangu. Kwa kweli yeye hafahamu kama nimemuweka humu, ila kwakuwa alinidokeza nia yake nikaona si vibaya kujaribu na JF.

    Tafadhali naomba serious Men.

    Wasifu wa rafiki yangu
    - mrefu about 5.10 F
    -Dark skin color
    - education- masters level
    - hard working, kind hearted and very caring
    -christian (catholic)
    - 33 years old


    Mwanaume anayetafutwa awe;
    - at least 1st degree holder
    -single
    - Mrefu
    - caring and hard working
    - christian
    -awe tayari kupima HIV
    - 33 yrs to 40 years

    interested Men please ni PM kwa mazungumzo zaidi, before i decide to give her contacts.

    I hope mtaieshim hii post na kurespond seriously
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anatoa tigo?
     
  3. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lord have mercy
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya wanaume kazi kwenu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    like i said i need serious interested candidates. i am not going to respond to stupid posts. i hope you understand
     
  6. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sometimes i get so disappointed by some few members in this forum. is this how a great thinker think?!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kwanini uzunguke kiasi hiki?
    Si unyoroshe maneno tu!!....nadhani hakuna sababu kupitia 'care-of'
    Vinginevyo naheshimu sana hisia zako na jinsi unavyotii Moyo wako!
    Ndiyo freedom of expression hii bana!
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umeona, hata mimi naelewa ni yeye, sasa kwanini hajiamini, hii ina tosha kum disqualify!!
     
  9. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    whatever..
    if you must know, i am happily married to a loving husband.
     
  10. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ivi kwanini watu humu ndani mnapenda kuhisihisi mambo? ivi wewe hujawahi kusikia au kuona watu wanaunganishiana, na hatimaye wanakuwa na happy relationship. mi ninamifano hai mingi, and i believe in match making, ndio maana nikapost hii mada hapa.
     
  11. msani

    msani JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sawa mrembo sijakidhi vigezo vya umri na mimi nahitaji mke ila nina miaka 29,mrefu,first degree na ni mkristo.
    nadhani utakuwa refa mzuri sana hata kwangu niko serious
     
  12. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Great jinger we!
     
  13. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na sie mayank 25 je? Age is nothing bt a number kama nick na mariah carey mpe cv hiyo
     
Loading...