Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Appreciation to Jf memberz!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by First Born, Aug 29, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hi!

    Sina muda mrefu sana kujisajili kuwa member ndani ya jamvi la wenye upeo mkubwa wa kufiria,
    nilikuwa nikisoma tu, lakini hatimae tarehe 11 july nikaona niyavulie haya maji ili niyaoge.

    Nilifurahia sana influence ya members katika kunikaribisha wakiwemo
    Ulimakafu
    chatu dume
    afro
    kipipi

    na wengine kibao ambao mlinitumia hadi kadi za kukaribishwa zilizopendeza sana

    niliwahi kupata ushauri mzuri wa kubadilisha avatar kutoka kwa bi mkubwa Asha Dii, nilifurahi sana.

    Bujibuji aliandika, hapa hatuna boss, hatuna mfanyakazi
    mi naongezea hapa hakuna mtwana wala mtumwa
    wote nahisi kama tuko sawa vile

    nimepata marafiki wengi wakiwemo walio katika mkoa wangu wa Arusha kama Mr. Rocky, Daffi, na Gurta ambae ndie alienishauri hadi nikajitosa jamvini.

    nina mengi wakubwa niliyapata humu jamvini kama positive attitude, kiufupi naappriciate kazi ya jf members, pamoja na mamods,

    sina miezi miwili hadi leo lakini nina post kibao kuonyesha ni kwa jinsi gani navutiwa na Jf hadi kuwa addicted kwa kiasi fulani
    NAKUBALI KUWA NIKO ADDICTED,
    NALIPENDA JAMVI,
    NAWAPENDA WOTE,
    NAUPENDA USHIRIKIANO WENU.

    First Born

    tchao!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu first born. Mimi penda wewe.
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Discipline tafadhali. utapenda wangapi?
    <br />
    <br />
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, karibu....hebu mtafute derimto kesho, namdai bia tano, na samaki moja ya foil pale kwa Nick......ukavipate kwa niaba yangu!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ha ha ha FB... Siku ya kwanza ulitpoma post more than a hundred in kama twelve hours...

    That is when i knew i had made my match and fellow addict...lol... Alafu bana najuta kwanini

    nilikwambia utoe the last one you had with the avatar ulonayo sasa... Hata hivo...

    Pamoja Saaana.
    AshaDii.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    upendo mtakatifu hauchagui wala haubagui. Haleluya!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    zaaandi zaaana............
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    umesomeka mkuu.....thanks!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Karibu FB
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi uliniboa jmosi ulipomtosa Luvcyna kwnye harusi yake! Nikaona huna ushirikiano na wenzio, na unapenda maneno na michapo ya keyboards kulika reality.
    Thats all i perceive about u broda.
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sikumtosa mkuu, haukunielewesha fresh, BTW, tuko pamoko sana!!!!!!!!!!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mimi pia bhana!!!!!! taka wewe sana!!!!!!!!!!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lugha gani hii?
     
  14. D

    Derimto JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kaka tafadhali niko hapa msikiti wa kona Nairobi unaitwa al nini nini cjui naipiga swala yangu ya Iddi usije kuniondolea udhu. Ila mkuu nakumic kama jasho la kuku. Wapi mama mzima marty?
     
  15. D

    Derimto JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Eti Desi umekunywa nini na mwezi huu jamani? Halafu nimekuota
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    thanks my dear, hata hivyo nshajua unachomaanisha,
    niko mbioni kukufurahisha wewe na DA
    pamoko sana too!!!!!!!!!!
    tchao..............
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    thanks darling
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!
    mijitu mingine ina mijilazzzzzz...............
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa bi mkubwa bia tano si utaniua? NWY, thanks
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmmh
     
Loading...