Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My 1st Interview nipeni maujanja

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndekirhepva, Aug 5, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu mimi ni mmojawapo kati ya walioitwa kwenye interview ya Accounts assistant na TANAPA, sasa this is my 1st interview, wataalam na wazoefu wa hizi vitu naombeni ma skills ili nikachukue ofisi,
    nikimaanisha,
    1) huwa wanauliza maswali ya aina gani? kama ni kuhusu proffesion au ni maswali ya uelewa??
    2) unatakiwa uingie ingie vipi pale kwenye panel??
    3) unasalimia vipi manake watakua panelists wengi kidogo na ni wake kwa waume,
    4) na vipi wakikupiga swali afu una uhakika kabisa huna jibu, utawajibu vipi?? istoshe kukaa home nimechoka mbaya..

    nipigeni tafu nikachukue kitengo please
     
  2. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh...
    Watu wana roho ngum kichiz,kama ya korosho??
    Zat means hamtaki nikachukuebkitengo???
    Haya bana nibanieni tu ila me keeping the faith ntashinda hii kitu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Wanauliza Je swala la wizi wa wanyama nini maoni yako na je utafanya nini kudhibiti wizi wa twiga na faru?
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mlivyoitwa wengi, nadhani itakuwa ya kuandika.. Review kwanza madesa ya Accounts
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Si una biblia? Mtu hawezi kukuinua zaidi ya sehemu aliyopo,xo soma bible leo utakutana na neno lako na uombe ,then unaingia kwa confident,ukiingia anza kuwauliza maswali wewe.
     
  6. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du kuuliza si ujinga! ila mm na ww hatuna tofauti sana, tungojee wataalamu washushe mambo kitaeleweka tu usijali. ww ni mmasai nn? maana nasikia sikia mitaani eti ukiwa mmasai tanapa uwezekano wa kupata ni mkubwa zaidi.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Mie nitakuwepo kwenye panel.

    Naangalia maujanja yote unayohukua hapa halafu nabadilisha maswali kuyapangua :)
     
  8. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kama kesho ni interview umechelewa kuleta hoja yako cha msingi angalia you tube au google basic question za interview hasa za hiyo kazi yako shinda usiku mzima ukicheki hizo video lazima utatoka na kitu hata jinsi unavyosalimia unavyouliza maswali yote yamo humo cheki vizuri tu.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hebu google kwanza 'how to answer job interview questions'. Utapata maujanja ya jinsi ya kujibu tricky questions.

    All the best, otherwise uvae kiwalo comfortable. Na ufike in time. Kumbuka kubeba original certificates just in case.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Kurelax pia ni muhimu sana. Kama swali hujalielewa vizuri hakuna ubaya wowote kuomba swali hilo lirudiwe. Ongea kwa kituo hakuna sababu yoyote ya kuongea kama unaharakishwa/una haraka. Kila la heri.

     
  11. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Usivae tshirt na jeans
     
  12. G

    GreatMkubwa Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    angalia hii link na nyinginezo utapata cha kusema How to Answer 23 of the Most Common Interview Questions | Wise Bread ,. japo mara nyingi sana interview zinataka uwe na confidence na usiwe na wasi wasi we chukulia kama vile ile kazi uipate uikose yote sawa tuuu lakini ukitaka kuwa lazima niipate utashindwa hata kutaja jina lako ati alaaa
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakiomba uhulize swali la nyongeza mwisho wa interview ya pili( interview ya kwanza ni written)

    Uliza hivi je TANAPA kuiba wanyama wetu ina malengo gani na msitakabali wa taifa?
     
  14. m

    mishmimi Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey just tulia tena kama msom usiwe na papara,kumbuka interview its all about selling yourself so jua jins ya kujinad we tanzanians tuna tatizo hilo hatuju kujinadi.andaa confidence ya kutosha usipo elewa kitu uliza,halafu sauti iwe kubwa ya kutosha,best of lucky boy.:smile-big:,:busu
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tafadhali sana kijana usi kremu kremu mambo mazito utashangaa sana pale...
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Soma profile ya TANAPA iwe on your finger tips.
     
Loading...