Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwongozo jamani! WanaJF ni kwanini haya yanatokea ingali ghorofani wa2 wamo????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Aug 15, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJF! Mi hii inaniboa sana! Unakuta THREAD tatu imeripoti mwongozo ya aina moja zaidi ya mara 3,kw mfano mambo ya Ewura na Serikali yake ina nyingine kama hiyo unakuta ipo humu jamvini na kibao thread,je? Ina maana wa2 ni wavivu wa kuperuz kabla ya kupost? Ama ndiyo 2sema kila m2 anataka yenye ndiyo awe hivyo. Mi nafsi yangu inaniboa sana! Nawakilisha kwa WanaJf!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mwongozo jamani!
     
  3. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    edit heading iwe mwongozo na si mwongo au?
     
Loading...