Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwoneni mtoto huyu anaetokwa na damu mwili mzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Jan 14, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mtoto huyo ambae yupo nchini India, Twinkle Dwivedi, mwenye umri wa miaka 14,hutoka damu hiyo kwenye ngozi bila hata kukatwa.Mtoto huyu anatoa damu machoni,puani,shingoni,na kwenye ngozi amewaacha madaktari wasijue lakufanya
    Twinkle Dwivedi, ameongezewa damu mara kadhaa baada ya kutoka damu mara 50 kila siku.Mtoto huyo anasema damu inapotoka haiumi ila anakuwa anachoka sana na kichwa kuuma sana¬Ö.soma zaidi hapa ....http://www.dailymail.co.uk/news/worldnews/article-1242302/Pictured-The-schoolgirl-cries-blood-bleeds-pores.html#ixzz0cV7871yR [​IMG]
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Miracle shall never end!
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kazi ya Mungu haina makosa siku zote!!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani ina maana asipoongzwa damu ndo mwisho wa uhai wake ?
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,758
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    aingizwe kwenye kitabu cha guiness cha maajabu ya dunia kwani sio jambo la kawaida....linasikitisha na linatisha.............
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Mmmh haya kweli maajabu ya dunia!
     
  7. M

    Makanyagio Senior Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KWA India usishangae blaza mwaka jana kuna mwingine yeye akilia anto machozi ya damu. Uenda kunalishe/madini fulani wanayakosa ningewahauri wamlete eneo lingine kama mkoa mwingine ata BONGO ikiwezekana.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    itamsaidia binafsi?
     
  9. BigBro

    BigBro JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    Katika dunia ya sasa maajabu hayatakwisha. Nashindwa kuelewa asipoongezewa damu ndo nitolee au?
     
  10. p

    pruzangi Member

    #10
    Jan 16, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is not miracle it can be explained scientifically .This condition can be caused by lack of blood coagurant in the blood circulation

    .Mfano kuna baadhi ya nyoka sumu yao ikiingia mwilini ina inhibit or it blocks completely function of blood coagulation in the system matokeo yake unaanza kutokwa damu sehemu kama machoni masikioni kwenye makovu puani nk and in most cases death will follow
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila nimefarijika sana maana anaonyesha sura ya tumaini na hakika MUNGU atamsaidia na kupona ugonjwa wake huu wa ajabu.
     
Loading...