Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwoneni huyu jamaa,anahitaji ushauri

Discussion in 'Celebrities Forum' started by babukijana, Aug 19, 2009.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Take us briefly, to the point. Anahitaji ushauri gani???? Jali time and material resources!!! Yaani tuanze kubuni aina ya ushauri!!!!???
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    woow!so handsome
     
  4. M

    Mbonafingi Senior Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anahitaji ushauri gani fafanua kwa kujichubua au kuweka dawa????
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    i mean vipodozi hiyo sura huoni bro?
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna shida ya kumpa ushauri huyu, ndiyo burdani yani kwani ana matatizo yanayomkuta? jamani tusiingilie maisha ya watu.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamani kama shida yake ni kuitwa mzuri afanyaje....! na ukimchunguza kwa undani zaidi utakuta ni shoga huyo mwanaume rijali na mwenye akili timamu hawezi kufanya ujinga wa namna hiyo.

    Binafsi simwone huruma hata kidogo! #@~x@#x@#*^x! wahedi kabisa
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    some pipo bwana! mnataka watu waishi kama mnavyotaka nyie? kila mtu na maisha yake jamani.
     
  9. M

    Msindima JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh hii kali.
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280

    Mkuu babu kijana, umenifungua macho!!!! Kwani kujipamba ni vibaya?? Mbona Mike J naye alikuwa anajipamba, mpaka wanja na lipstick??? Kwa hiyo unataka kuniambia yuko sokoni??? Wape wadau contact zake!!!!
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tushakuwa ze utamu sasa!!
     
  12. K

    Kelelee Senior Member

    #12
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh!!!!yale yale ya ze usweet!!!!!kaka wa watu kajipendezea jamani acheni kumtafuta ubaya.....amenyoa safi, nywele imetulia, pimples taken care of sasa wewe unaemnanga unataka awe vipi?
     
  13. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi huyu si yule mtaalam wa filamu kweli kwa nini asitafutwe aambiwe hatima na madhara ya utumiaji wa hivi vipodozi?
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nafikiri apewe bwana immidiately.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mmeweka picha ya Yo Yo bila ridhaa yake? Ngoja nimtafute Farida awape ban....
     
  16. I

    Isae Member

    #16
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ushauri gani tena. Kama mahakamani yeye mwenyewe hakuwa anakwenda hadi kesi yake ya kupasuliwa kioo na Wema ikafutwa
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu hata mimi natafuta namba zake maana hii ngoma siyo siri iko sokoni,nataka niipe mwaliko inifuate huku.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine bana......kosa lake ni nini hapo?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Yo Yo...hujafanya kosa lolote....watu wamekuzimia tu. Wape namba....
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mie sio public figure kihivyo kama alivyo jamaa.....mie underground
     
Loading...