Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

‘Mwombeeni JK aepuke mapepo yanayomfuata Ikulu’ - Siamini kama kauli hii anaitoa waziri nchini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdondoaji, Apr 9, 2012.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na Nasra Abdallah

    WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Uratibu na Bunge), William Lukuvi, amemuomba mchungaji kiongozi wa Kanisa la Saa za Ufufuo wa Uzima, Josephat Gwajima, kumuombea Rais Jakaya Kikwete, kumuepusha mbali na mapepo ambayo yamekuwa yakifika Ikulu kumjaribu.

    Lukuvi alitoa ombi hilo jana wakati wa misa ya kuliombea taifa amani, iliyofanyika katika viwanja vya kanisa hilo, Kawe, jijini Dar es Salaam.

    Alimweleza mchungaji huyo kuwa kama anahubiria watu takriban 100,000 na kati yao wengi wanaanguka kwa mapepo pindi anapowaombea, itakuwaje Rais Kikwete ambaye anaongoza watu zaidi ya milioni 40?

    Lukuvi alisema ni wazi kwamba kuna mapepo mengi yamekuwa yakitumwa kwake ili kukwamisha malengo mazuri aliyonayo kwa Watanzania.

    Akizungumzia kuhusu hali ya uchumi iliyopo sasa, Lukuvi aliwataka wananchi wasitupe lawama kwa uongozi kuwa ndiyo umewafikisha hapo kwa vile kuyumba kwa uchumi ni tatizo la dunia nzima kwa sasa.

    Alisema hata nchi zilizoendelea ambazo zinategemewa kununua bidhaa za mataifa maskini kama Tanzania, nazo uchumi wao umetikiswa.

    Kwa mujibu wa waziri huyo kumekuwepo na mipango mizuri ya kuboresha uchumi inayofanywa kwa sasa na kuahidi kwamba huko mbeleni mambo yatakuwa mazuri kuliko ilivyokuwa siku za nyuma.

    Katika hili pia aliwataka wananachi kujenga tabia ya kujitegemea badala ya kubaki kuwa walalamishi na kulia hali ngumu ya maisha.

    Akigusia suala la umeme, Waziri Lukuvi alisema tatizo lililopo sasa limetokana na mabadiliko ya tabia ya nchi ambapo zile mvua zilizokuwa zikitegemewa katika misimu yake kushindwa kunyesha.

    "Lakini tunamshukuru Mungu, wakati akitunyima mvua, katunyooshea neema nyingine ya gesi ambayo imevumbuliwa pale Mtwara na mpaka ninavyoongea tayari mabomba yanatandazawa kutoka Mtwata hadi Dar es Salaam.

    Naye Mchungaji Gwajima, alisema katika kanisa lake atahakikisha hakuna kiongozi yeyote fisadi wala mla rushwa anakanyaga, akidai kuwa wamekuwa ni watu wanaokula nchi bila ya huruma.

    Gwajima alisema kazi yake moja iliyopo sasa ni kuliombea taifa amani na kumuomba Mungu awaumbue wala rushwa na mafisadi wote.



    Chanzo: Tanzania Daima

    Mtazamo: Kama waziri wa serikali anawaza kuhusu mapepo je mwananchi wa kawaida naye awaze nini? Nauliza tu????

     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lukuvi mwenyewe ni Pepo
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hata mimi siamini kwa sababu zifuatazo:
    1:"MAJINI" ni neno tata na ina Maana "Subjective";
    Kama vile:
    a."VIUMBE WA AJABU WASIO ELEWEKA(Oxford Dictionary)
    b."VIUMBE WABAYA SANA,MAPEPO AMBAYO YAKIKEMEWA KWA JINA LA YESU HUTOWEKA:(WAKRISTO.)
    Kwa WAISLAMU maana ni
    "VIUMBE HAI VYA AJABU VILIVYO GAWANYIKA Sehemu MBILI,Wema na wabaya"
    -MY TAKE:
    :SI VYEMA kwa mtu yeyote mwenye akili timamu kuambiwa neno "JINI" na KUTOA MAANA bila kufikiri kwa makini.
     
  4. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lukuvi ni mtu tunayemtegemea kujenga uchumi imara! nadhani kauli hii angeitolea katika nhi ya Irseal, basi kesho yake angeamka na kashfa ya kulopoka matusi gazetini.
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hayo ni majini yake aliyopewa na marehem sheikh yahaya! Ina maana yashaanza kumgeuka??
     
  6. Catch-22

    Catch-22 Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema nae anasema tufunge na tuombe Mungu alipize kisasi

    Wanasiasa wa bongo ni ovyo sana
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Hivi LUKUVI si ndio yule ambae MSEMAKWELI alisema hana elimu rasmi ya shule (kama ZUMA) ila ana vyeti vya diploma vya kugushi?, mambo ya uchumi kayajulia wapi?, msamehe bure!
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Freemason wamemgeuka!!
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..lakini nchi hii imekuwa ikiombewa kwa muda mrefu sasa, na hali inazidi kuwa mbaya.

    ..ila kama huyo naye ni Waziri ktk serikali ya JK then it is not suprising kwamba nchi imekwama kiasi hiki.
     
  10. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sheria ya kuombewa lazima utoe tunguli uližonazo ndio uombewe.jk kafanya hivyo?
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sishangai kwani lukuvi alitetea sana KIKOMBE CHA BABU WA LOLIONDO.
    Ni waziri anayeabudu ulozi ulozi sana.
     
  12. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kama ni hivyo tusubiri kumwona kwa Ka-tortoise au kwa T.B. Joshua! Yaelekea ya Sheikh mambo magumu!
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Lukuvi ni mshirikina na mchawi!!
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    ndo think tank wa tz
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Muangalie kwa makini sana lukuvi anapoitetea serikali, pepo kamili!!!!
     
  16. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Viongozi wetu na hatima ya Tanzania....
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    serikali muflisi utaiona tu.yaani hawa jamaa wamechoka kwelikweli
     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata huo utetezi anaoutoa unaashiria ubabaishaji tu. Anasema kupigika kwa tanzania kunatokana na economic turndown, kwani mataifa tajiri ambao ni soko hawana hela. Sasa Tanzania tunauza nini cha maana huko nje hadi nasisi tujifanye tumeathirika na economic turbulence??Kupigika kwetu ni vyema tukakutenganisha na muanguko w kiuchumi labda kama angesema wale tunaowaomba misaada sasa hivi hawana hela za kutupa hapo ningemwelewa. Tanzania inapaswa kuongeza production waache kudanganya wananchi.
     
  19. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama hii kweli ni kauli ya Waziri wa nchi na kama kweli ndiyo imani waliyo nayo huko Ikulu, ninamsikitikia Raisi mpya atakayechukua madaraka 2015. Haitakuwa tofauti na kungia kwenye mapango ya wachawi basi! Loh!
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK hawezi kuchanganya waganga wa kienyeji na Mungu. Ili aweze kuombewa na kupona inabidi aachane na mambo ya kina wanajimu na tunguli zao
     
Loading...