Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwl Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 22nd, Jan 10, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "Leo wakati nikitafakari deni letu kwa Dowans nimemkumbuka Mwalimu. Angekuwepo Mwalimu Nyerere hakika asingetafuna maneno katika hili la Dowans. Angesema neno moja tu; HATULIPI!"
    Global Publisherstz

    Sometimes nikikumbuka vijimaneno vya huyu mzee nacheka sana.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,509
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    True story son! Tunazikosa busara za Mwalimu.
     
  3. S

    Sumuni Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha tunajifanya tuna-mkumbuka na kumuenzi kila octoba ilihali inapokuja kutekeleza kwa vitendo yale aliyoyaamini na kutuachia hatufanyi hivyo. Wa kwanza katika kukinzana na mawazo ya mwalimu ni Kikwete. Lowasa simlaumu sana maana yeye alielekea kumkaidi toka akiwa kwenye serikali yake.
     
  4. i

    issac Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hakika tulijuta,tunajuta na tutaendelea kujuta kwa kumkosa baba wa taifa kwa kipindi hiki maana sasa kila jambo alilokuwa analikemea kwa nguvu zake zote kama ni maouvu ambayo hayapaswi kufanywa na viongozi yamegeuka kuwa mena na ya kuchekelewa ilihali ni msiba na mzizo kwa mahohehahe sisi tusio na nguvu dhidi yaho! Kwa hakika mwl alipaswa kuwepo ili kujionea maovu haya...naamini fimbo yake ingetumika kuwaonya wakengeushi hawa!:A S 27:
     
Loading...