Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwl mrundi anyanyasa watz shinyanga sec.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nyakageni, Feb 20, 2012.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Sina nia ya kumchafua mwl huyu mwenye asili ya Burundi anaitwa Prudence, ushahidi ninao. Anafundisha PHYSICS na CHEMISTRY form 5 & 6 pale SHINYANGA SEC kwa miaka mingi amekuwa akifelisha maskini wa kitanzania. Jina lake maarufu ni mzee wa USHIRIKIANO. Makosa yake ni:
    1. Haingii darasani mpaka mchange pesa
    2. Ana tabia ya makusudi ya kuzira darasa mkimshitaki au msipompa pesa a.k.a ushirikiano
    3. Practical za form 6 anaharibu mtu huwezi pata data. Watu wake anawapa data
    mi ni muhanga wa hili, tufanye nini kuokoa watoto na wadogo zetu? Nawasilisha
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    warundi wanafikiri wapo juu kuliko watanzania,nimemwona mmoja anagombana na mtanzania,mrundi akasema watanzania ni watu wa ovyo lakini warundi wana maisha standard,nikamwuliza maana ya maisha standard akashindwa kuthibitisha,nikamkumbusha jinsi wanavyokatana mapanga kwao na kukimbilia tanzania,kwa kweli tuna wakati mgumu sana
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    inasikitisha hasa huyu ambaye anaua ndoto za watu
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Si mgome afukuzwe,kwanza ana work permit ya tanzania au yupo kiujanja ujanja tu?
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    senetor, mi nilipitia huko zamani. Nasikitika bado wadogo zetu wanasumbuliwa. So painful
     
  6. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mrundi (mhutu) ana roho ya kwanini sana, Mtusi yeye ana roho ya kutaka kutawala. Wote hawafai kuwa majirani zako, wala wakwe zako
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    tunapoteza madaktari wengi kwa sababu ya huyu jamaa
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! bado yupo maana me nilipita 2008 ali2felisha kwenye practical no data mpaka mwisho big up sana kwa mwalim masama ali2saidia sana mpaka nikapata credit za chuo.
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vipi bado mikate yake ipo? ni kweli kabisa hiyo miaka ya 2011 alikuwa anawafelisha vijana kisa hawajanunua mikate yake. Hivi yeye ana work permit ya milele? kwani hata kina Mbanga walishaondoka lkn yeye bado tu? Vipi Mwalimu wangu wa Uchumi Nyaraja bado yupo? mpe hi sana.
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,203
    Likes Received: 4,869
    Trophy Points: 280
    Nyaraja ni Afisa Biashara wa wilaya ya Kishapu muda mrefu na alikuwa anafanya masters degree SUA mwaka jana. Yule mjinga prudence namkumbuka sana na mikate yate tulikuwa tunaiita colgate aliwatesa sana jamaa wa Science.
    Ana kisasi balaa.
     
  11. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka aue ndo aangaliwe.
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    masama yuko nganza baada ya kutishiwa maisha. Yule bwana ni muuaji
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mi nadhani jukwaa hili litafikisha taarifa
     
  14. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachokifanya ndicho kinachofanywa na walimu wengi wa science kwenye shule za umma,especially walimu wenye uwezo mzuri wa kufundisha!Mambo hayo pia yanafanywa na madaktari bingwa pale muhimbili university.Chanzo kinaelezwa kuwa ni frustration kutokana na mapato yasiyowiana na juhudi walizowekeza kwenye elimu yao.Serikali ilitangaza mpango wa motisha kwa walimu wa science tz,upo wapi?Tumtumie huyu mwalimu kama mfano bila kuzingatia urundi wake then tujadili ufumbuzi wa kitaifa.Hili tatizo ni kubwa,nadhani kwa shule za umma zinazofundisha science wananusurika Mzumbe na Kibaha sec tu kutokana na non-governmental support kidogo wanayopata.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    E.coli shida ya huyu mwl ni kuwa hana
    chembe ya huruma. Anapenda pesa kuliko ubinadamu na hivyo kuua ndoto za watu
     
  16. M

    Mamatau Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kinachosubiriwa ha hao wa TZ washinyaka kumfungia ofisi ni kipi? hawajawahi kusikia Mkurugenzi mmoja kule Muhimbili alivyofanya na madaktari akatimuliwa ofisini na bila shaka nchini pia?
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mamatau, shida yake ni kwamba anatumia mbinu ya watenge uwatawale. Anadili na watoto wadogo.
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    tahadhari kwa mtakaojiunga hii shule
     
  19. WENYELE

    WENYELE JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2016
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,047
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huyu mwalimu alinifundisha Physics...it was horrible
     
  20. silasmasha

    silasmasha Senior Member

    #20
    Sep 9, 2016
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 165
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    bado yupo
     
Loading...