Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwl. Agricola-Kahororo Sekondari

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by PrN-kazi, Jun 7, 2012.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa wote waliosoma Kahororo Sekondari nadhani mtakua mnamkumbuka Mwl. Agricola-mtaalamu wa somo la Phyiscs, ni kwamba mwalimu wetu huyo anaumwa na yuko hapa Dar es salaam akipatiwa matibabu.

    Kwa kifupi nimesikitishwa na afya ya mwalimu kuzolota: na ni vizuri kwa yeyote anayemfahamu especially wale tuliopitia pale Kahororo Sec na tuko hapa Dar tujitokeze tumpe kampani mwalimu wetu kwani anahitaji msaada wa hali na mali.

    Kwasasa anapatikana Mikocheni B ila kila siku asubuhi anakuwa Ocean-road Hospital kwa ajili ya matibabu, mwenye kuitaji namba yake ya simu ni PM nikutumie.
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ishami
     
  3. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    PrN-kazi,
    Asante kwa kusambaza taarifa. Wakati tukimwombea kwa sala, tutajitahidi pia kuendelea kujitolea kwa hali na mali kama sehemu ya kuuenzi msaada wake wa malezi na taaluma. Mungu amponye.
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Jamani namkumbuka Mwalimu Agricola hata kama sikusoma Physics. Si yule alikuwa anaongea kwa kigugumizi hivi. Alikuwa na jina la utani nimesahau vile... (Siyo Sodium) au Archimedes?! Mpeni pole, niko nje ya Dar ningeweza kuja.
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni kweli kiongozi; sala na kujitolea kwa hali na mali kwa mwalimu wetu ndo cha msingi haswaaa.
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inawezekana akawa ndo huyo; ni mwalimu ambaye enzi hizo pale Kahororo alikua hana masihala na vijana wanaopenda mambo ya kiuni na kusahau kusoma.
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naamu! Eishami hiyo ndo hasiri ya wana Kahororo bwana.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....hali ya Mwl.Agricola bado si nzuri, kwakweli.
     
Loading...