Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwiziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Mwiziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii;;WAZO LA PINDA;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Feb 7, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KATIKA HALI YA KUSHANGAZA KABISA NA KUCHEKESHA WAZIRI MKUU PINDA PETER KAYANZA AMEWAASA WANANCHI WA IRINGA KUWAPIGIA MAKELELE YA MWIZIIIIIIIIIIIIIIIIII WALE WOTE WANAOHUJUMU MALI ZA UMMA KAMA KINA ROSTAM NA WENGINE,ETI PINDA ANADAI HIII ITASAIDIA KWANI WALA HELA ZA UMMA HAO WATAONA AIDU NA KUACHA TABIA YAO

    SASA CHA KUNISHANGAZA HAPA NI AKILI NA UELEWA WA WAZIRI MKUU HIVI KUWAITA HAWA JAMAA WEZIIIII BILA KUWACHUKULIA HATUA KUNASAIDIA NINI??KWELI JAMBAZI ,JIZI,LIHUJUMU UCHUMI JITU LINALOJILIPA BILIONS OF BILIONS KULIITA MWIZII INATOSHA ???KWANZA LITAKUSIKIA SAA NGAPI LENYEWE LINAKULA PIPA ALWAYS NA LIKIWA ARDHINI LIKO KWENYE VOGUE XX8 FULL AC VIOOO JUU ANA MUDA WAKUSIKILIZA KELELE ZA WALALA HOI HUYU


    KIPINDI KILICHOPITA PINDA ALILIAA BUNGENI,JAMBO LA AJABU KABISA KWA WAZIRI MKUU,LEO ANALETA MAIGIZO KWENYE ISSUE NYETI

    nafikiri wabunge wetu wapeleke hoja bungeni huyu PM ajiuzulu,analeta sanaa nchini;;
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa mkulima nimemkinai yaani basi tu. Yupo pale kuwatumikia mafisadi huku amejifunika blanketi la 'mtoto wa mkulima'.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    KWANZA JINA LAKE UNALIONAJE???PINDA MTOTO WA MKULIMA,YAANI HAPO NDIO MWISHO WA KUFIKIRI KAFIKA MWISHO HAPO,SIJUI KATUMWA NA VASCO da GAMA

    NAUNGA MKONO HOJA YA KUPELEKA HOJA BUNGENI AJIUZULU PINDA HAFAI BORA LOWASA ARUDI
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    yaani PM kachanganyikiwa yupo muhimbili, mkuu wa kaya ka-go-crazy yupo mirembe!!

    hao watu wataishia kusema mwizi mwizi tu.. si watammalizia na kumuua??
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe umeona hili lipinda limekaa pale kuwasafisha mafisadi halina lolote:A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Pinda ni waziri mkuu muoga kuliko wote aliyewahi kutokea ktk historia ya tanzania......analia bungeni badala ya kutetea hoja,sasa amekuja na hoja ya wamafisadi kuzomewa badala ya kuchuliwa hatua na kuwajibishwa....he is coward like himself....nimenuna sanaaaaaaaaa ingawa haisaidii kabisa
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la ajabu kuruhusu wananchi wawaite mafisadi wezi lakini serikali inashindwa kukusanya ushahidi na kuwafikisha kunakohusika! Je katika hilo wakiamua kujichukulia sheria mkononi kwa kuchuma magari ya mafisadi si itakuwa balaa kifupi jamani tuwe serious kidogo na kauli zetu.
    Tutafute dawa ya matatizo na siyo tuoa vitu ambayo vitaleta chuki, hivi Pinda na mimi mwananchi ni nani kati yetu anayewajua vizuri mafisadi? Bila shaka ni yeye, aanze yeye kuwazomea kisha ahamasishe wanachi kwani wanaanchi tunategemea sana mikono ya wanasiasa katika kuwatambua mafisadi kutokana na ufinyu wa access ya data.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza tukianzia na mwenye mwiiiiiiziiiiiiiii Pinda na Kikwete:twitch:
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu nae arudi kwao Kibaoni akapumzike. Kazi imemshinda
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ohhooohhhh sasa wewe unataka kuharibu unaesema arudi Lowasa..... Chonde chonde usirudie hilo neno..... Tunapinga wezi wa mali ya Uma unapendekeza warudishwe wezi... Sema apewe Pombe Magufuri uje uone nchi itakavyokimbizwa mchaka mchaka
     
  11. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani enough is enough with Pinda. Tuungane watanzania kumkataa Pinda kwani hana analolifanya pale ikulu, wabunge wa upinzani nawaomba mpekeke hoja ya kutokuwa na imani na Pinda kwa sababu zifuatazo;
    1. Hana uwezo wa kuchukua maamuzi kama msimamizi mkuu wa serikali - alilia bungeni, akasema wanaoua albino wauawe, akakataa v8 lakini hakuzuia ununuzi wake

    2. Ni mwoga tena mnafiki

    3. Si mkweli - alidai ana mil 15 tu kama mali binafsi wakati akijua si kweli
    4. Anachochea wananchi kuchukua hatua za kisheria bila kuhusisha mahakani - kuzomea viongozi je si hali ya hatari yaweza kutokea???

    Jamani chonde chonde huyu mnafiki tumtoe kwa maendeleo ya nchi yetu kashindwa kazi.
     
  12. k

    kohena Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana Pinda anajua hata wakipelekwa mahakamani kwa utawala wa sheria wa Kikwete hawata chukuliwa hatua zozote sasa ili kuwakomesha ni kujichukulia sheria mkononi. Ruksa watanzania kujichukulia sheria mikononi imehalalishwa na Waziri Mkuu
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    tukishachukua hatua mikononi anaanza kulia
     
  14. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    What is going on with this country!!!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani nchi hii bwana utadhani watu wamerogwa ..viongozi wanaongea matapishi as if wamelewa chang'aaa ..yaani mi nikimsikia mkwere na huyu pinda natamani kutapika ....mara mia Lowassa
     
  16. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aliwahi kusema kuwa mafisadi ni watu hatari, tukiwashika nchi itayumba, maana yake tuwe nao ili nchi isiyumbe,huyo ndo waziri wetu mkuu
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni mwanasiasa mwenye majibu marais kwenye masuala magumu na wakati mgumu sana kwa taifa hili.......hajui analosema,anasema ili mradi tu wakati upite naye aondoke mbele ya macho ya hao anaowahutubia huku akiwa hajaharibu image yake,anataka awafurahishe watu,yawezekana akitoka hapo anaenda waomba msamaha hao aliosema wazomewe.....lol.......he is a weak/cheap politician and leader na hafikirii zaidi ya urefu wa pua yake na coward kwa kushindwa kuchukua uamuzi hata mmoja mgumu kwenye matatizo magumu ya nchi hii kipindi cha uongozi wake.
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kubali msikubali wanaJF Lowasa alikuwamtendaji mzuri serikalini ktk wizara zote alizowahi kuongoza na hata uwaziri mkuu alimfunika sana kikwete ktk utendaji,tatizo ndiohilo la ufisadi ilakiutendaji tumpe tano.ashe nai
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani tumsamehe huyu mzee keshapitwa na wakati hajui hata anaongea nini
     
  20. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huko nyuma nilipata kusema pinda ni mnafiki sana,na kwa kauli yake hii amekosa uhalali wa kuwa pm,
     
Loading...