Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwizi wa simu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jul 27, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Jamaa aliiba simu na katika kukimbia alionekana na alipoona mambo yanakua magumu akaimeza simu na ile anamaliza tu akashikwa,Watu wakawa wanajiuliza kapeleka wapi na mara ghafla Jamaa akatoa hewa chafu na kila akitoa hewa chafu ni msg zinakua deliverd,akikohoa ni missed call....
     
  2. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Not funny..
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mabatamabata hayooooooo!
     
Loading...