Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi wa simu za mkononi akipata kichapo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MWL MTZ, Nov 12, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUKU MTAANI KWETU TUMECHOSHWA NA WEZI WA SIMU, hii imetokea ja na trh 11/11/2011 morogoro kata ya kichangani mtaa area six ninja baada ya kijana mmoja anayesemekana ni mkazi wa kata ya kilakala mjini hapa baada ya kumpola mama moja simu yake ila wananchi walifanikiwa kumkamata na kumpa kichapo hevi kilichotokea sijui! picha izo hapooooooooooooooo
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    pct wapi????
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    picha zimetoka vizuri sana!
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    izo picha bado unaziosha au?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unatoka ngelengele au alusha?
     
Loading...