Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi wa hela kupitia tigo Pesa akamatwa kimara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by zubedayo_mchuzi, May 26, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mpeka dimosi ni kijana anaejihusisha na wizi wa hela kupitia namba za simu.Mpaka sasa yupo kituo cha police kimara mwisho.

    Waandishi wa habari mje kupata taarifa hizi tumechoka kuibiwa kabisa ..


    UPDATES
    Huyu jamaa wanacho kifanya wanapata namba ya siri ya mtu mwenye akaunti ya TIGO pesa then,wanaenda kwa wale freelanser wa tigo wana swap namba yako,tena wanaweza kukupa hata elfu tano badala ya elfu mbili,yule mwenye namba hiyo inakuwa kama imejiblock,wakati huo wao wanaenda kutoa mkwanja wote alafu wanatupa hiyo laini...ukienda kushtaki umeibiwa system itaonyesha kuanzia siku line hiyo ilipokuwa swaped na code namba ya wakala wa tigo na hiyo transaction ilivyofanyika...jamaa ndo wanakuwa wameiba...jama tulimbana aseme formula wanayoitumia kupata namba ya siri hakusema mpaka alipopelekwa MBEZI KITUO CHA POLICE AKITOKEA KIMARA KITUO KIDOGO....

    Hata hivyo alipoachiwa kabla ya kuwekwa rumande alikutwa na line MPYA TANO,VITAMBULISHO VYA KUPIGIA KURA VI TATU KIMOJA KIKIWA CHA KWAKE NA LINE ZINGINE TATU ZA VODA.

    Na hiyo namba ya jana waliotaka kuiswap ni ya afisa police.Ntawajuza nini kilichoendelea.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Waliiba hata michango ya yule msanii aliepelekwa india.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaka weka uzi vizuri basi maana haujaeleweka vizuri anayeiba kwa mfumo upi maana tumeibiwa sana!
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole zake. Nimegundua hawa wezi wana shiriki na wafanyakazi wa wa mitandao na wengine wengi. Kupungua ni ngumu.
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Mi ni mwepesi kuelewa lkn uzi huu haujakaa vema
     
Loading...