Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi uswahilini.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Jul 10, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna mwizi baada ya kuiba sana jirani na kwao akaona asogee kidogo sehemu ingine,usiku akaenda kwenye nyumba moja yenye ukuta akaona kimya,ukuta haukuwa mrefu sana akaona aruke juu na kushika mara moja tu,Kumbe ukuta ule ulimaliziwa kujengwa jioni ile na wenye nyumba walilala barazani kulinda usalama.Mwizi ile anadandia ukuta ukaangukia ndani pamoja nae na akazingirwa na wenye nyumba katika kuchanganyikiwa kauli yake ya kwanza 'humu ndani kuna chumba cha kupanga' ?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaha! Imetulia
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    heeee..!!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ..... wakamwonyesha shimo la choo walilochimba siku hiyo kisha wakamwambia, chumba hicho hapo, ingia ulale sisi tutakufunika usipigwe na baridi. Akawa anasita, wakamsukumia ndani na kazi ya kumfunika kwa udongo ikaanza, baada ya hapo hakupigwa tena na baridi wala hakuwahi kunyeshewa na mvua.. Rip..... Lol
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duh! haha haaaaaaaaaaaaa
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata wenye nyumba walicheka sana na kumuachia aende zake.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haha haha
     
  8. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! nimeongeza post
     
Loading...