Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi Shoga, Lo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 28, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya kwanza mida ya jioni flani akaiba nguo zilizoanikwa juu ya kamba. Akakamatwa na masela wakampiga sana makofi kisha wakamwachia ila wakamtahadharisha asije tena kuiba kwani wakimkamata tena hawatampiga bali watamf.i.r.a. Jamaa kusikia kwamba akikamatwa atananihiwa siku ya pili akaja tena kuiba: kwa vile watu kwa wakati huo walikuwa mbali na yeye alipenda akamatwe na yale masela ili yamnahii basi aliamua kuita kwa sauti; "nyie mnaojifanya masela mimi ndo yule mwizi wa juzi naiba sasa na hamnifanyi lolote". Sisi na wale masela tukafika na kuanza kumpiga. Unajua yeye mwizi alisemaje wakati anapigwa? "Kumbe nyie sio waaminifu, si mlisema kuwa mkinikamata tena hamtanipiga .........". Wakajua kumbe bwabwa, masela wakampeleka chobingo na sikujua kilichoendelea huko!
     
  2. r

    rununu Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh! hiyo kali
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna watoto humu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ha!ha!ha!u made my day man..
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu na wewe utakuwa ulienda uko chobingo!kwa hiyo yeye ni shoga na wewe ni basha na mlipokutana mkamaliza shida zenu!!poleni sana!!
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niombe radhi ndugu yangu!
     
Loading...